Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Thế cậu làm off bằng niềm tin à ? ko socks ko ssh ko vip72 thì quả thánh đây
chứ em hỏi anh làm mà nhà quảng cáo nó check ko thấy khách hàng tiềm năng thì nó ko trả tiền cho tụi net, tụi net ko nhận đc tiền, ko có tiền trả thì bảo người ta scam

có ai ac avz..AM Jobin Paul...
bảo chờ nhà quảng cáo check ko nhỉ...giờ vẫn not pay...mấy bác cho em biết là...nó có pay nữa hay ko đây nhỉ..hay scam của mình luôn nhỉ....

bảo chờ nhà quảng cáo check ko nhỉ...giờ vẫn not pay...mấy bác cho em biết là...nó có pay nữa hay ko đây nhỉ..hay scam của mình luôn nhỉ....
quan trọng c làm con offer nào nữa?

Thằng Jobin này thì bỏ acc đi, nó trừ bao đẹp, paid thì hẹn suốt, mà approve acc thì cực dễ

ai làm addiliate chưa vậy.net này uy tín k vậy,tháng hay tuần vậy,sao mình làm no cứ pending lead la sao nhi
Con này Paid Tuần nhe C, Auto paid min 100 , làm nó pending chời duyệt xong còn lại 50% thôi kaka, con này ko thèm nói chuyện ko có off có vài con làm nhiều nó deactive off làm ít nó gửi mail low traffic
>> Con này Tây Bán Nhà

thằng " Jobin Paul" này trừ mạnh thật làm từ tháng 3 dc 1k6 mà nó trừ hẳn 900 hic đau lòng nhìn thiếu min , làm dc paid chắc 1 năm dc 1 lần mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom