Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Nói vậy chắc có lẽ cậu để đó ngâm giấm tiếp đi sẽ hợp lý hơn. Khi nào lên men rồi thì đem bán mình. :p
Vì theo tình trạng cậu mô tả thì acc đó khó mà kéo lên nổi 1k$, chưa nói tới trường hợp mình mua còn chấp nhận rủi ro là có nhận được tiền không hoặc có bị trừ do cậu làm không nữa.
PS : PP limit 180 day có thể rút được 95% mà còn mất giá một nửa tiền (10k/$), mà offers chưa nói lên được điều gì mà balance 600$ bạn đòi 500$ thì mình bótay.com.mắmtôm.chấm luôn mắm ruốt :D.
haha tớ tưởng 800 mới báo giá đấy thôi, 600 tầm 350 là đẹp rồi, acc nó làm cùng đợt với acc tớ, acc tớ thì pay mấy lần rồi con` no' co' mỗi 1 iphone ko cày kịp lên 1k, dạo này off chả thấy có gì ngon để bem , nói chung acc để ko cũng lâu rồi ko thấy trừ gì.

Hello,

Your commission for July 2015 - April 2016 has been sent.

Best regards,

haha tớ tưởng 800 mới báo giá đấy thôi, 600 tầm 350 là đẹp rồi, acc nó làm cùng đợt với acc tớ, acc tớ thì pay mấy lần rồi con` no' co' mỗi 1 iphone ko cày kịp lên 1k, dạo này off chả thấy có gì ngon để bem , nói chung acc để ko cũng lâu rồi ko thấy trừ gì.
hi, chưa đủ min 1k$ thì nó không trừ đâu cậu. khi nào đủ min nó mới trừ. Balance 500$ bạn rao 3 củ xem có ai mua chưa mà bạn định tầm 350$ :p
Nói làm liền luôn đi bạn nhé. Vào box BUY & SELL TRADE rao phát bán 3 củ cho nóng liền cậu, bán kiếm thêm chứ bỏ không thì phí acc.

hi, chưa đủ min 1k$ thì nó không trừ đâu cậu. khi nào đủ min nó mới trừ. Balance 500$ bạn rao 3 củ xem có ai mua chưa mà bạn định tầm 350$ :p
Nói làm liền luôn đi bạn nhé. Vào box BUY & SELL TRADE rao phát bán 3 củ cho nóng liền cậu, bán kiếm thêm chứ bỏ không thì phí acc.
nó làm cũng giống tớ acc tớ ko thấy bị trừ xu nào, nó vã tiền nên muốn bán thôi chứ là tớ thì tớ cứ vứt đấy :D

nó làm cũng giống tớ acc tớ ko thấy bị trừ xu nào, nó vã tiền nên muốn bán thôi chứ là tớ thì tớ cứ vứt đấy :D
Mình hỏi là để mua chứ không hỏi chơi. Mà thấy cậu hô giá đó thì thôi đành bó tay. Giá đó thà mình reg acc vn new chơi an toàn hơn. Còn mua thì chấp nhận rủi ro cao thì đồng nghĩa vs lợi nhuận cao. kiểu như chơi HYIP đó cậu :p
kêu nó quất tiếp đi bác
Quan trọng là nó có quất nổi không ấy cậu, acc toàn off incent. mà hiện tại thì chả có con nào để quất. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,541
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back