Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

mình paid tháng 2 đó c, invoice hôm 17/3 vừa rồi đó, trong acc chưa thấy trừ tiền đi, tháng 2 c được paid chưa?
vậy à tháng 2 mình cũng chưa dc paid cũng gởi nó paypal rồi , nó kêu gởi kế toán rồi và paid trong vòng 30 ngày , để mai check paypal lại

mình paid tháng 2 đó c, invoice hôm 17/3 vừa rồi đó, trong acc chưa thấy trừ tiền đi, tháng 2 c được paid chưa?
nó paid vô paypal mới check dc thôi hả chứ trong acc ko trừ gì hết à :)

avazu có qua paypal à, h` mới biết
éo
vậy à tháng 2 mình cũng chưa dc paid cũng gởi nó paypal rồi , nó kêu gởi kế toán rồi và paid trong vòng 30 ngày , để mai check paypal lại
nó cũng báo tớ là paid trong 30 ngày, ừm sáng nay check paypal bất ngờ vãi, tưởng tháng sau mới được paid, vì tháng 2 làm chưa đủ 1k$ :D

éo

nó cũng báo tớ là paid trong 30 ngày, ừm sáng nay check paypal bất ngờ vãi, tưởng tháng sau mới được paid, vì tháng 2 làm chưa đủ 1k$ :D
ơi cậu gởi blling nó hôm 16/3 phải ko

ừm c, tớ gửi nó hôm 17/3 vừa rồi
rứa đợi mai coi thử có ko , đợi luôn invoice tháng 3 luôn

ủa avazu có paid qua paypal à. vậy sao mọi người cần thuê bank làm chi
qua paypal khi chưa đủ min và con AM nó thấy làm tốt thì nó mới cho , còn đủ min là qua bank nha bác

Ẻm AM Taggi Chen nó khen mình chạy off non incent chất lượng giao thông tốt :D, hí hí
nó cũng khen mình đó , lúc đầu tháng ấy .
Hi Hoa, i saw you get nice conversions in city target campaign in US. that's great!
nó khen hôm cuối tháng 2 đấy :v , đợi mai mốt xem

nó cũng khen mình đó , lúc đầu tháng ấy .
Hi Hoa, i saw you get nice conversions in city target campaign in US. that's great!
nó khen hôm cuối tháng 2 đấy :v , đợi mai mốt xem
bố khỉ, nó nói với tớ ý hệt vậy:))) khác mỗi cái t là Geo IN =)))

bố khỉ, nó nói với tớ ý hệt vậy:))) khác mỗi cái t là Geo IN =)))
:v đậu xanh , vãi đái nó rứa hy vọng nó paid cao :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back