Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Login avazu báo vầy: Unfortunately your Avazu Private Exchange account got deactivated due to inactiveness or non-responsiveness.
:(:(:(:(:(

mình về ròi,mất 1 ngày, nhưng mới về incoive USD, còn invoice bảng anh chưa thấy đâu. Chả biết bảng anh wire về tính sao đây
bạn làm net gi được pay vậy?

SR mail thế này hơn 1 tháng rồi mà ko thấy pay
Hi there,

We can send a payment of around $200.00 on the 15th, based on some advertisers who did pay for some of your leads. The rest are unpaid at this time, but we will pay out as we are paid.

Derek

SR mail thế này hơn 1 tháng rồi mà ko thấy pay
Hi there,

We can send a payment of around $200.00 on the 15th, based on some advertisers who did pay for some of your leads. The rest are unpaid at this time, but we will pay out as we are paid.

Derek
Nó nói ngày 15 nó sẽ trả bác 200$ cho những lead bác làm đã đc nhà quảng cáo trả tiền cho nó. còn số còn lại chưa gửi dc vì nhà quảng cáo chưa trả. lúc nào nhà quảng cáo trả nó trả vậy thôi chúc bác may mắn nhé

Nó nói ngày 15 nó sẽ trả bác 200$ cho những lead bác làm đã đc nhà quảng cáo trả tiền cho nó. còn số còn lại chưa gửi dc vì nhà quảng cáo chưa trả. lúc nào nhà quảng cáo trả nó trả vậy thôi chúc bác may mắn nhé
mình cũng hiểu vậy nhưng hơn 1 tháng rồi ko thấy nó pay. hóng thêm 15 tháng này xem sao.:)

Cậu có dấu hiệu bất ổn :D đây AM k rep, bất chọt hôm nay nhận đc tin vui trong mail: your account is lock :eek:
AM nó bảo là ko chỉ mình mình mà nhiều acc khác cũng bị thế, hứa hẹn cố gắng fix mà chả hiểu fix cái gì, thôi thì đợi chờ là hạnh phúc vậy, mong là ko chung kết thúc với cậu :rolleyes:

Cậu có dấu hiệu bất ổn :D đây AM k rep, bất chọt hôm nay nhận đc tin vui trong mail: your account is lock :eek:
Acc Avazu bị lock rồi hả cậu?

LA tháng này ai đc paid chưa ak ? Tháng này chậm quá :(

Avazu đang thanh lọc VN , Mob thì ban thẳng tay VN :D . VN đi muôn nơi , bây giờ dù info ở nước ngoài nhưng reg net mình vẫn bị từ chối vì là Việt Nam :D , cười hay khóc đây :D

Avazu đang thanh lọc VN , Mob thì ban thẳng tay VN :D . VN đi muôn nơi , bây giờ dù info ở nước ngoài nhưng reg net mình vẫn bị từ chối vì là Việt Nam :D , cười hay khóc đây :D
nên cười đi. kaka. giờ muốn nhập quốc tịch Lào ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week