Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

các bác cho em hỏi chút nếu em mua đc 1 acc net để solo thì có cần 1 website nữa ko vậy các bác :(
hay cứ mua về rồi bem tự nhiên như chiến solo app đúng ko các bác :( trình e gà quá hic mong các bác chỉ dẫn
Bạn mới làm chưa có điều kiện thì chưa cần phải site làm gì, cứ add lên blog hoặc đâu cũng được, miễn sao làm point về acc net + click chuẩn là được rồi! Thân.

có iinvoies là đc paid phải ko ạ ?

anh em cho hỏi lịch pad thằng adtrivac như thế nào ạ . em thẤy có invoice rồi mà chưa pay :(:(:(

Cứ từ từ cậu nhé, như mình được biết invoice tháng 7 thì ngày 15/9 paid, đợi khoảng 1 tuần nữa xem sao cậu!
thanks bạn nhiều :D:D

Bạn mới làm chưa có điều kiện thì chưa cần phải site làm gì, cứ add lên blog hoặc đâu cũng được, miễn sao làm point về acc net + click chuẩn là được rồi! Thân.
trên blog mình add như thế nào vậy

bác ơi bác solo nét bác có website riêng ko bác :( hic e thấy các bác toàn nick mới lập mà đã làm net rồi quả thật là cao thủ
Thay vì cứ suốt ngày đi hỏi bạn chịu khó đi tìm hiểu những bài viết cũ + đi làm thuê cho ai đó 1 thời gian thì tự khắc thấy câu trả lời .

Thay vì cứ suốt ngày đi hỏi bạn chịu khó đi tìm hiểu những bài viết cũ + đi làm thuê cho ai đó 1 thời gian thì tự khắc thấy câu trả lời .
vâng bác nói rất đúng nhưng để tiết kiệm thời gian em phải tìm hiểu trước :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom