Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Tạo toppic mới thì vẫn để link cũ trên đây để mọi người theo dõi thông tin trước. :eek:

e cũng có 1 cái proof hum nay, hehe
365b56719cfb428d3fe846af2799c8f461650c33ffceb4387faeedf9ba609f28.jpg

like cho topic cũ quay lại nhé. Cái topic mới này thấy kỳ quá.

đã pay. chiều nay dính 1 vụ net đòi call =))

Attachments

7.2 KB · Views: 1,104
topic các thánh :D

Vấn đề show proof ko có gì phải nói, nhưng theo ý mình ko nên show , bởi chúng ta là ng vn hay cheat choác, tụi net nó thấy chẳng khác nào dù nó đã ko cho info vn rồi sao lại có những payment tùm lum ở đây, rồi sau đó nó làm gì? Nó sẽ rà lại rồi lock hết, dần dần những chú hay post lên đây sẽ mất cái để ăn, mình tin là vậy, vấn đề này mod xem lại đi nhé, còn mấy chú hay khoe cũng thế, đừng tự đánh đổ vào nồi cơm của mình, giá như có fb riêng tư thì ko nói, còn trên này pub đầy rẫy trước sau gì net nó cũng ngó đến đây thôi.

Vấn đề show proof ko có gì phải nói, nhưng theo ý mình ko nên show , bởi chúng ta là ng vn hay cheat choác, tụi net nó thấy chẳng khác nào dù nó đã ko cho info vn rồi sao lại có những payment tùm lum ở đây, rồi sau đó nó làm gì? Nó sẽ rà lại rồi lock hết, dần dần những chú hay post lên đây sẽ mất cái để ăn, mình tin là vậy, vấn đề này mod xem lại đi nhé, còn mấy chú hay khoe cũng thế, đừng tự đánh đổ vào nồi cơm của mình, giá như có fb riêng tư thì ko nói, còn trên này pub đầy rẫy trước sau gì net nó cũng ngó đến đây thôi.
Bác này hôm nào cũng đi phản đối cheat ah :D Cái gì cũng có 2 mặt của nó Bác nhé, chính các nhà quảng cáo cũng cần có cheat thì mới tăng được chỉ số tải cho nó đẹp để đập vào mắt người dùng nhé :D cũng giống như like page FB vậy :D

Có ai chưa đc MOB tuần pay ko ? :( em vẫn chưa thấy tiền đâu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back