Help up video cho ửodpress , dùng host hay trang nào

YOutube thì quá ok, mà chỉ sợ up video bị bản quyền với report, die kênh thì khổ công sức. Có cách nào tránh rủi ro ko giúp mình bạn, loại ra mấy clip dính contant ID hay report bên thứ 3 ...
up lên youtube chọn chế độ không công khai => đưa lên web để hạn chế report và quét bản quyền thủ công, nên tạo nhiều kênh chứ đừng up chung 1 kênh
mình toàn làm thế :D

up lên youtube chọn chế độ không công khai => đưa lên web để hạn chế report và quét bản quyền thủ công, nên tạo nhiều kênh chứ đừng up chung 1 kênh
mình toàn làm thế :D

Chọn không công khai có view dc rên web ko cậu, up nhiều kênh cũng video đó ko sao chứ cậu. kênh die thì phải chỉnh sữa lại trên web hoi cực.

Thanks cậu nhé

Chọn không công khai có view dc rên web ko cậu, up nhiều kênh cũng video đó ko sao chứ cậu. kênh die thì phải chỉnh sữa lại trên web hoi cực.

Thanks cậu nhé
không công khai thì nó không hiên trên youtube nhưng mà có link vẫn xem được nên đưa lên web bình thường, up 1 video lên nhiều kênh vẫn bình thường nhưng nên đổi khác 1 tí ( tiêu đề, tag, mô tả.... )

không công khai thì nó không hiên trên youtube nhưng mà có link vẫn xem được nên đưa lên web bình thường, up 1 video lên nhiều kênh vẫn bình thường nhưng nên đổi khác 1 tí ( tiêu đề, tag, mô tả.... )
Mình để chế độ private đâu có xem dc trên web :( , 2 chế độ private với puplic cho mấy cậu

Mình để chế độ private đâu có xem dc trên web :( , 2 chế độ private với puplic cho mấy cậu
có 3 chế độ , ý b kia nói là chế độ không công khai ( quên cmn tiếng anh viết ntn rồi :D ) chứ ko phải private đó nhé

có 3 chế độ , ý b kia nói là chế độ không công khai ( quên cmn tiếng anh viết ntn rồi :D ) chứ ko phải private đó nhé
À hiểu rồi, thanks cậu nhìu

dùng plugin get link private youtube. up lên đó chạy cũng tránh bị report ! server youtube thì khỏi phải bàn

có host nào up video mà xem nhanh k anh em, trừ utube vs daily motion ra, thấy mấy web phim VN hay có server VIP j j đấy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week