Analysis UP liên tục thành viên MXF VN !!! anh em vào tham khảo và tham gia nào !!!!!!

mx_matrix

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cái này dạng đầu tư người sau cho người trước? cũng khá hay
Nhưng thắc mắc 1 điều, nếu thoát bàn rồi mình ko đầu tư tiếp mà rút tiền đc ko?
nếu được cho làm vài chân :D

Theo như ng vn mình nói là đầu tư ng sau cho người trước, nhưng khi bạn vào đội thì nó khác nhìu lắm, vui lòng tha khảo qui định của đội tại đây

Thoát bàn rồi bạn sẽ được một vị trí free và tiếp tục kiếm tiền, nghĩa là tk bạn tên abc, khi thoát bàn, lấy 100$ bạn sẽ có lại tk mới là abc1 mà ko phải trả phí gì nữa

Chào mừng bạn đến với đội MXF Việt Nam

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

tại mình thấy bên Eric ổng cho vay tiền nhưng ổng nói là phải chắc chắn kiếm dc ít nhất 2 ref, vì ko chắc chắn nên ko thể vay :binhsua139:

Cái gì cũng có cái giá của nó bác ơi, vui lòng đọc điều kiện vay tiền tham gia tại đây nhé
Welcome bác đến với đội MXF Việt Nam

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

rùa ơi.... đừng ngố nữa =))
Ghét nhất mấy kiểu này :)) Dụ người khác chết để ăn tiền .... cứ thế toàn gà mình mổ nhau cho bọn admin nước ngoài hưởng lợi ==!

SR thread đó là ý kiến chủ quan của mình ==!

Đọc lại quy định của đội trước khi ném đá bác ơi, ở đây chẳng ai dụ ai cả, thích thì chơi, ko thì thôi, ko có bác đội vẫn sống tốt.

Bạn vui lòng đưa toàn bộ Rule lên luôn post #1.
có cần thiết ko bạn, tại quy định của đội nói rất ràng các điều kiện nên nếu đưa lên sẽ làm cho bài viết dài dòng, mọi người lại choáng, ai có nhã ý tham gia, tất nhiên sẽ tự tìm tới :)

nghiavnn22

Banned
Reactions
807
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn vui lòng đưa toàn bộ Rule lên luôn post #1.
Ok anh !!! Em post liền !!!!!!!

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

rùa ơi.... đừng ngố nữa =))
Ghét nhất mấy kiểu này :)) Dụ người khác chết để ăn tiền .... cứ thế toàn gà mình mổ nhau cho bọn admin nước ngoài hưởng lợi ==!

SR thread đó là ý kiến chủ quan của mình ==!
HIx Đội trưởng , TongquangHieu và Hoàng Lâm là những PRO tiếng Anh !!!!!! Họ đã chát SKYPE với tỉ phú này rồi !!!!! Anh ấy đồng ý cho member VIệt Nam đc hoạt động như vậy !!!
Thật ra đây là 1 hình thức admin vừa đc lợi và thành viên tham gia cũng đc lợi !!! Qua thời gian thì Tiền sinh Tiền mà !!!!!!

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Là 1 hình thức siêu lừa đảo...Giống hocduong.vn đang hoạt động tại Việt Nam... Đi lừa người khác để làm lợi cho mình...Mình lợi 1 thì thằng chủ lợi gấp 10 lần...Các bạn tự tính thì sẽ biết...

Là 1 hình thức siêu lừa đảo...Giống hocduong.vn đang hoạt động tại Việt Nam... Đi lừa người khác để làm lợi cho mình...Mình lợi 1 thì thằng chủ lợi gấp 10 lần...Các bạn tự tính thì sẽ biết...
Hix !!! hai bên cùng lợi chứ !!!!!!! chứ 1 bên lợi 1 bên lỗ thì ai giám chơi !!!!!!!!

Bạn cứ tính xem thằng admin nó lãi bao nhiêu, nó chẳng làm gì...Bạn đang giúp nó lừa tiền của mọi người...Và người bị bạn lừa vì muốn kiếm tiền lại lừa tiếp người khác...cứ thế...Hãy suy nghĩ lại...

HIx nói như bạn !!! thì HYIP là gì vậy !!! mà bạn tưởng đầu tư 100$ là dễ ăn 700$ lắm à !!! để ăn đc 700$ đó thì cần 14 người cấp dưới đầu tư 100$ !!!
Trên mạng cái nào cũng có rủi ro !!! Chủ yếu là lựa chỗ uy tín để chơi !!! Chứ ko ai biết trước là mình sẽ mất tiền !!!!!!

anh em nào không tin thì download file thành viên của đội rồi thấy ai uy tín thì PM họ mà hỏi !!! Thía thôi nhé mọi người !!!!!

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

đã up ảnh payment 100$ của Hoàng Lâm cách đây 10 ngày !!!!!!!!

Hôm nay admin James đã bóc thăm và may mắn có member Việt Nam đã trúng gói MX1 100$ !!!!!
Các bác xem video ở 3m40s là thấy nhé Anh em vào up nhé !!!!!!!
>>> FIRST PRIZE FOR SUPER REFERRER --- free MillionaireX7 account worth USD700. *Won by Francis Valles of UAE.

>>> SECOND PRIZE DRAW --- free MillionaireX3 account worth USD300. *Won by Zahid Mahmood of Pakistan.

>>> THIRD PRIZE DRAW --- free MillionaireX1 account worth USD100. *Won by Nguyen Duc Sang of Vietnam.

>>> FOURTH PRIZE DRAW --- free MX Fast Money account worth USD40. *Won by Felicidade Valles of UAE.
Well, MXF is now three months old and at the close of business yesterday --- February 16, 2012 --- MX Fast Money hit a total of 2,797 paid members and we reached 705cycles. This means we have now paid out combined earnings of over $70,000 total commissions so far in the three months since our launch. THAT’S SEVENTY THOUSAND DOLLARS PAID OUT TO OUR MXF MEMBERS!

People are earning money EVERY DAY with MX Fast Money --- so make sure you are one of these people by keeping your enthusiasm sky-high for all the MX programs.

Now shout it from the rooftops: With MXF… yes 2 x 2 = $100 has never been faster!

And sing it sweetly: With MX1… yes 2 x 3 = $700 has never been easier!

[video=youtube;QKljseEXXaU]http://www.youtube.com/watch?v=QKljseEXXaU&feature=youtube_gdata_player[/video]

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

anh em upppppp nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week