Ask Unlink với Yeah1NetWork

zjackmmoz

Senior
Pre-verified
Trusted 3
Reactions
74
MR
0.885
$640.00
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-us-vn-live-trau-6k-8k-google-adsense-40k-kenh-da-bkt-2-5m-bom-1k-sub-youtube-400k-vcb.408535/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-7-pm-22-6-all-bank.437560/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là mình muốn unlink với mạng yeah1 này, mình đã gửi support cho họ, nhưng họ nói ký hợp đồng 2 năm nên không thể unlink được.
Các bác có cách nào unlink sớm hơn được không? Vì mình vào mạng này doanh thu kênh của mình cũng bằng với chơi với GA, nhưng vào net mất thêm 30% nên mình muốn ra. Gửi support 1 tuần mới trả lời là không thể unlink được. Net vào dễ mà ra thật là khó khăn. Support yeah1 đi ngang qua thấy topic của em nó đừng chém em nha. Vì em muốn unlink mà không cho thôi. Thanks

hóng

Tham gia net đc net bảo về content id thì phải, dành cho mấy bạn có video tự làm.

Trong hợp đồng ghi rõ là 2 năm, sao mà ra được. Cai gì cũng có giá của nó, bạn phá hợp đồng thì phải bồi thường, kinh doanh cũng vậy. Họ ăn 30 thì họ cũng có việc làm của họ, trách cho bạn click tặc. Nói chung là các bạn chưa hiểu được lợi ích khi vào nét nó an toàn cho kênh conten hơn nhiều GA. Gà bạn phải là kênh cực uy tín và thu nhập cao thì mấy là đối tác và để google nó còn xem xét chứ mấy kênh lìu tìu nó chém cho bay đầu không cần ý kiến.

Mình vừa out và mình nhớ không nhầm là hợp đồng không dàng buộc!

Tham gia net đc net bảo về content id thì phải, dành cho mấy bạn có video tự làm.
Trong hợp đồng ghi rõ là 2 năm, sao mà ra được. Cai gì cũng có giá của nó, bạn phá hợp đồng thì phải bồi thường, kinh doanh cũng vậy. Họ ăn 30 thì họ cũng có việc làm của họ, trách cho bạn click tặc. Nói chung là các bạn chưa hiểu được lợi ích khi vào nét nó an toàn cho kênh conten hơn nhiều GA. Gà bạn phải là kênh cực uy tín và thu nhập cao thì mấy là đối tác và để google nó còn xem xét chứ mấy kênh lìu tìu nó chém cho bay đầu không cần ý kiến.

Video mình tự làm không đấy. Không thấy bảo vệ ở đâu mà mất 30% trước rồi. Vì mình pm họ nói, nếu có người reup video kênh của bạn thì bạn báo cho net, họ mới giải quyết. Kênh có lượng sub cao cỡ 20k sub gì đó họ mới giúp đỡ tạo content id. Còn những kênh thấp hơn, bị reup chỉ report thủ công thôi. Ở chung với GA sống cũng khỏe lắm có sao đâu, mình tưởng vào net doanh thu tăng lên thôi, ai ngờ vào thì cũng vậy. Chán!!!

Mình vừa out và mình nhớ không nhầm là hợp đồng không dàng buộc!
Họ nói với mình là hợp đồng 2 năm không cho out. Mình mới cần giúp đỡ đấy. Mà chắc chuyến này ở với yeah1 2 năm rồi. Không biết trả tiền minh bạch không đây.

Mình thấy k minh bạch mình mới ra khỏi nét! Thực sự mình có quen vài ng ở đó nên k muốn nói to mất lòng chứ trả hiểu sao vào y1 tiền rất ít và mình tính $ lại thì thấy 1$ = 18k đ. Thấy thất vọng nên đành rút

Mình thấy k minh bạch mình mới ra khỏi nét! Thực sự mình có quen vài ng ở đó nên k muốn nói to mất lòng chứ trả hiểu sao vào y1 tiền rất ít và mình tính $ lại thì thấy 1$ = 18k đ. Thấy thất vọng nên đành rút
mình thấy bình thường có thấy sai mấy đâu. Cứ nhân tiền ở trong das nhân với gia tấm gần 22 là ra số tiền. Chứ chưa thấy có sai sót gì cả. Nếu không minh bạch bạn có thể gửi cho bên yeah1 họ sẽ trả lời thôi mà.

Làm sao bạn out ra được thế? Có thể chỉ giáo mình không? Cả tuần nay rồi mà họ không thèm trả lời

Up video bản quyền lên, bị report 1 gậy là nó đá ra ah. Mình đã làm và thành công, giờ chỉ còn chờ 3 tháng hết hạn strike để vào net khác. :)

Up video bản quyền lên, bị report 1 gậy là nó đá ra ah. Mình đã làm và thành công, giờ chỉ còn chờ 3 tháng hết hạn strike để vào net khác. :)
Giỡn ak, up lên. Không bị strike mà die kênh luôn sao? :eek:

bạn lấy 1 kênh A up video bạn làm lên rồi qua kênh chính up video đó xong rồi qua kênh A nhận bản quyền video cho nó đá rồi rút claim thôi

1 gậy đâu die đâu
Mình thấy mấy kênh mình làm die từ phát đầu tiên không. Đây là kênh content nên mình giữ cho sạch.
bạn lấy 1 kênh A up video bạn làm lên rồi qua kênh chính up video đó xong rồi qua kênh A nhận bản quyền video cho nó đá rồi rút claim thôi
Không hiểu cho lắm, chiêu này chưa từng làm

Gậy cộng đồng mới sợ bay luôn kênh chứ gậy bản quyền thì kênh ko sao đâu bác ơi.
Rất khó, để mình pm thuyết phục họ. Cảm ơn bạn

Rất khó, để mình pm thuyết phục họ. Cảm ơn bạn
Kiểu như này :
Bác tạo thêm 1 kênh là có kênh A và kênh B
bác up 1 video nào đó bị bản quyền rồi lấy cái kênh B report kênh A cho bị đá ra :D xong lấy kênh B gỡ report sau khi bị đá :D

Kiểu như này :
Bác tạo thêm 1 kênh là có kênh A và kênh B
bác up 1 video nào đó bị bản quyền rồi lấy cái kênh B report kênh A cho bị đá ra :D xong lấy kênh B gỡ report sau khi bị đá :D
Nói chứ cái net yeah1 này dành cho ca sĩ, chứ mấy kênh con vào chẳng thấy lợi gì về danh thu, seo lại càng không. Bảo vệ content thì GA nó làm cũng vậy thôi. Mình thích cái danh thu cao thôi mấy cái còn lại thằng GA nó làm được hết. Bực giờ nó không cho ra.

Up 1 video lên kênh phụ
Up lại video đó lên kênh chính
Vào kênh phụ report bản quyền kênh chính
Dính gậy -> out
Xong thì vào kênh phụ rút lại đơn khiếu nại
Done

Up 1 video lên kênh phụ
Up lại video đó lên kênh chính
Vào kênh phụ report bản quyền kênh chính
Dính gậy -> out
Xong thì vào kênh phụ rút lại đơn khiếu nại
Done