• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Unlimited Forex - Unlimitedforex.net

trang nào nó cũng RCB hả các bác

cũng tùy trang thôi bạn ak. Nói chung khi nào cần tìm RCB cao thì pm mình kiếm cho. ^^~ FREE

no die chưa các bác!:binhsua47:

mấy bạn chơi đên ngày 9 ngày 10 nó gửi mail "10 days online" hay gì đó thì tạm dừng hóng đã nhé :m193:

Vừa chơi từ hôm qua với plan 2 days,hy vọng sống sót :D

vừa đập 8,5$ thử phát

Last edited by a moderator:
chuwa nhaanj dduowcj thanh toans

- - - Updated - - -

Requested được 6 giờ mà chưa nhận được thanh toán

tạm ngưng đầu tư nha ae.... thấy từ nửa buổi sáng tới nay không pay thêm đc 1 xu nào rồi ( thông tin trên site )
chờ tình hình mới

đập lẻ vậy bạn @.@
site này bạn ghost của team hyip-zoom đạp 301 plan 5 ngày từ ngày đầu về 850 đã sắm ipod touch rùi, quá đã @.@

bên này chơi lẻ sao mà so với mấy bác bên hyip-zoom được, toàn cao thủ với đại gia mà

bên này chơi lẻ sao mà so với mấy bác bên hyip-zoom được, toàn cao thủ với đại gia mà

ý mình là số 8.5 thấy nó lẻ lạ lạ :m048:, mình đâu nói nhỏ to mà bạn. site này mình cũng cheat acc 5$ chứ bộ

đã thanh toán ... tieps tục chiến thôi

Em nó vẫn trả mà, dù là RC, nhưng mình nghĩ các bạn cũng đừng nên sốt ruột, vì nó phụ thuộc vào thời gian của admin đâu phải lúc nào nó cũng online để xử lý thanh toán của mọi người đâu:

The amount of 0.51 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U1667713->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from UnlimitedForex.. Date: 14:41 05.07.13. Batch: 26746680.

Thanks admin

theo mình, site này chiến plan 2 ngày vẫn còn ngon. hôm trc dep vô plan 5 ngày mà ko hiểu sao lại thành ra plan 1 ngày

ý mình là số 8.5 thấy nó lẻ lạ lạ :m048:, mình đâu nói nhỏ to mà bạn. site này mình cũng cheat acc 5$ chứ bộ
hehe tại thấy mấy bác toàn chơi rầm rộ mà, dạng site này ra cũng nhiều rồi, nếu check ngon thì phang thẳng plan 5 ngày chắc ăn được mà, mình yếu vía dep có 10$. 5 ngày có 25$ thui.

- - - Updated - - -

admin lười quá k sửa F.A.Q hehe
I wish to invest with UnlimitedForex but I don't have an any ecurrency account. What should I do?
You can open a free LR account here: www.libertyreserve.com
You can open a free PM account here: www.perfectmoney.com

Có proof cho các bác đây

Hello *********.

$25.00 has been successfully sent to your Perfectmoney account U5678396.
Transaction batch is 26746591.

UnlimitedForex
http://unlimitedforex.net

14:41 05.07.13Receive26746591U1667713
UnlimitedForex
+25.0025.16Received Payment 25.00 USD from account U1667713. Memo: API Payment. Withdraw to zenbembem from UnlimitedForex.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,971
171,043
Latest member
vesinhquan1namhu
Back
Top Bottom