Matrix UNIVERSA - universa.io - Cơ hội cho những nhà đầu tư mạo hiểm !!!

số lượng dự kiến phát hành trong giai đoạn ICO là 9.9 tỷ với rate 0.01$/token tăng dần đến 0.0125$ bạn có thể xem chi tiết trên trang chủ hoặc đọc lại từ #1 sẽ hiểu.
coin này thì mình thấy rất thông tin cộng đồng tất cả mọi thứ đều rất tốt. nhưng quan trong mình rất muốn biết ngày nó lên sàn giao dịch .mình ko thích bị delay. cũng dự tính bỏ vào vài ETH buy chơi cho biết mùi vị ico

coin này thì mình thấy rất thông tin cộng đồng tất cả mọi thứ đều rất tốt. nhưng quan trong mình rất muốn biết ngày nó lên sàn giao dịch .mình ko thích bị delay. cũng dự tính bỏ vào vài ETH buy chơi cho biết mùi vị ico
nó build blockchain thì tgian lên sàn tầm > 3tháng nhé. t nghĩ v :D

còn khoảng hơn 4 ngày nữa sẽ kết thúc ICO và rate hiện tại là 0.0125$/token min buy 10k,bạn đăng ký bằng tài khoản mạng xã hội sẽ được nhận thêm 50UTN free,sau khi kết thúc ICO nó sẽ có thông báo chính thức về lịch trình lên sàn.
Hoặc bạn có thể gia nhập group : https://t.me/Uplatform
Sẽ có người hỗ trợ bạn 24/7.

còn khoảng hơn 4 ngày nữa sẽ kết thúc ICO và rate hiện tại là 0.0125$/token min buy 10k,bạn đăng ký bằng tài khoản mạng xã hội sẽ được nhận thêm 50UTN free,sau khi kết thúc ICO nó sẽ có thông báo chính thức về lịch trình lên sàn.
Hoặc bạn có thể gia nhập group : https://t.me/Uplatform
Sẽ có người hỗ trợ bạn 24/7.
vậy cần 1 eth là buy được 30k rồi:eek:

ico này phải mua thông qua trang coinpayments.net sao mọi người. sao không thấy phần dep eth vào để buy trực tiếp từ trang universa.co nhỉ

CyberMiles
CyberMiles (CMT) sao thằng này lên sàn nhanh vãi hình như ico mới xong được 1 tuần mà bán ico cũng hết trong 1 tuần
CMT bán trong 1 ngày hết sạch đang x10 đỉnh 53$ vãi thật,chưa nhận được token nữa buồn cho số phận,hy vọng UTN là CMT tập 2 :D

vừa lên sàn bạn , đỉnh 53$ ..... những ai đã mua cũng x12
umh thì mình biết nên mình thông báo đó.
CMT bán trong 1 ngày hết sạch đang x10 đỉnh 53$ vãi thật,chưa nhận được token nữa buồn cho số phận,hy vọng UTN là CMT tập 2 :D
bán trong 1 ngày à nhanh vãi .thế nó chưa cho người mua ico chuyển token lên sàn à. thằng UTN này cũng được nhưng mà mình nghĩ tầm x3 tới x5 là đã tốt rồi.

umh thì mình biết nên mình thông báo đó.

bán trong 1 ngày à nhanh vãi .thế nó chưa cho người mua ico chuyển token lên sàn à. thằng UTN này cũng được nhưng mà mình nghĩ tầm x3 tới x5 là đã tốt rồi.
đêm này tụi xã CMT sập bẫy hết rồi,nó chào sân cái giá thơm quá mà,ai có vững tâm hold cỡ nào thấy cái giá cũng phải xã,cá mập thu gom này giờ ấm hết bụng

đêm này tụi xã CMT sập bẫy hết rồi,nó chào sân cái giá thơm quá mà,ai có vững tâm hold cỡ nào thấy cái giá cũng phải xã,cá mập thu gom này giờ ấm hết bụng
đợt trước đáng lẽ cũng làm thủ 1 eth con này mà nó bắt xác minh thông tin kỹ quá nên làm biếng ko mua.
à mà thằng UTN nếu như nó không bán hết token thì làm sao nhỉ

đợt trước đáng lẽ cũng làm thủ 1 eth con này mà nó bắt xác minh thông tin kỹ quá nên làm biếng ko mua.
à mà thằng UTN nếu như nó không bán hết token thì làm sao nhỉ
đó chỉ là số token dự kiến thôi nên nó chỉ phát hành số token đã bán ra.

thanks mình đã hiểu. được như vậy mới ngon . thằng này mình đánh giá khá cao:D
sau đêm đầy biến động hôm qua đã có thêm 1 sự chọn lựa cho các a e giữa coin thuần và coin MLM :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom