Uninvest được lên VTV1 :))

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Sáng nay dậy sớm, mở tivi đúng đài vtv1 thì nghe nó nhắc đến muaban24h
Cứ nghĩ nó chuẩn bị nói về vụ so sánh vs Zeekrewards :)) KO ngờ lại nói đến cảnh báo 1 chương trình mua bán cổ phiếu online có tên là Diu-in-vét (Univest) =))
"Người chơi được mời gọi làm giàu bằng cách mua cổ phiếu, ngoài ra còn đc hưởng hoa hồng khi giới thiệu ng mới...." Ý nó chuẩn bị so sánh muaban24h với UI tiếp chắc =)) Hết Zeek lại đến UI =))
:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

chương trình nào thớt.chào buổi sáng ah?,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

chương trình nào thớt.chào buổi sáng ah?,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Ừ Điểm báo kinh tế buổi sáng trên vtv1, mình tình cờ mở tivi lên trúng lúc đó thôi, chứ ko xem thời sự bao h :binhsua144:

:binhsua117: ọc bó tay với nhà báo VN

Bó tay gì đâu, nó có nghĩa vụ cảnh báo là đùng rồi.

- - - Updated - - -

nói thế thì thằng amway cũng là lừa đảo

giờ chả biết đường nào mà lần cả haizzzzzzz

Amway khác hẳn, bạn bán sản phẩm và bạn có tiền. Nó là một công ty đa cấp đúng nghĩa.

Hôm trước còn thấy nhắc đến Forex nữa cơ - phát trên bản tin tài chính kinh tế cuối tuần.
Mà mình cũng thấy thằng Univest hơi có vấn đề, nhiều cái không dc hợp lý

đang hy vọng nó sống lâu lâu, mà nghe cảnh báo zị thấy lo rồi

- - - Updated - - -

đang hy vọng nó sống lâu lâu, mà nghe cảnh báo zị thấy lo rồi

Tụi nhà báo chưa chắc đã hiểu hết về UI,thấy cái nào nổi lên thì soi mói,lợi nhuận cao tí thì cảnh báo.Cuối cùng tiền vẫn là do mình bỏ ra,chơi hay ko vẫn là do mình.Lời thì hưởng,lỗ thì chịu.Ko hối hận về quyết định đã đưa ra.MB24 toàn đi lừa mấy bác nông dân nhẹ dạ,lấy cửa nào so sánh với UI.Dù gì cũng thanks thớt cái vì thông tin này.:D

P/s:sợ quá thì bao giờ mới làm giàu được.

Last edited by a moderator:
Bó tay gì đâu, nó có nghĩa vụ cảnh báo là đùng rồi.

- - - Updated - - -

Amway khác hẳn, bạn bán sản phẩm và bạn có tiền. Nó là một công ty đa cấp đúng nghĩa.

chính xác mình cực ghét bán hàng đa cấp nhưng với amway thì khác.. họ kinh doanh đúng nghĩa đa cấp chứ ko bóp méo kiểu mấy tay như muaban24h

đây là link bài báo đó nè mọi người

Code:
mmo4me.com/showthread.php?79455-Kinh-doanh-co-phieu-truc-tuyen-tro-choi-mao-hiem-Uinvest&goto=newpost

vãi quá nhỉ. Đệch đã chơi cái này phải chịu thôi. KO chơi thì lượn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week