Request Unauthorized transaction!

cachepuon

Junior
Reactions
104
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
You have received a payment that we believe may not have been authorized by
the PayPal account holder. Here are the details of the transaction we are
investigating:

-----------------------------------
Transaction Details
-----------------------------------

Sender’s name: zzzzzzzzzzz
Sender’s email: zzzzzzzzzzzz
Transaction ID: zzzzzzzzzzz

Transaction date: zzzzzzzz
Transaction amount: $7.25 USD
Your transaction ID: zzzzzzzzzzzz
Case number: zzzzzzzzzzz

We recommend that you don’t ship the item until our investigation is
complete. If you’ve already shipped the item, please log in to your PayPal
account and go to the Resolution Center to provide the shipping details.

In order to continue our investigation, we need some additional information
from you.

Here’s how to provide us the information we need:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click “Resolution Center” near the top of the page.
3. Click "Resolve" in the Action column to view the information we need.
4. You can either fax or upload your documents to us.

You can fax your documents to us at: +1-402-537-5760

Hôm nay em nhận được tiền từ bên offer gửi về, đc 15' thì paypal nó báo hold tiền để điều tra. Các bác cho em hỏi cái này là do bên gửi tiền nó báo paypal giữ tiền mình hay tự ý Paypal nó giữ vậy ạ? Và các bác cho e xin cách giải quyết với, hix. Em cảm ơn rất nhiều !

up cho các cao thủ vào trợ giúp em vơi.

up

Bên gửi nó báo Paypal là nó bị hack acc send tiền nên Paypal nó hold. Chờ ai rành vào cho thread cách giải quyết :D

Bên gửi nó báo Paypal là nó bị hack acc send tiền nên Paypal nó hold. Chờ ai rành vào cho thread cách giải quyết :D
thanks cậu, theo thông tin mình đọc trên paypal thì hold tiền khi mà bên gửi nó báo cái j đó. Kiểu này là bên gửi nó chơi xấu mình rồi, mịa nó. Bác nào biết cách xử lý tình huống, giúp e với (T_T).

Cái này là do thằng PayPeo nó nghi ngờ, chứ hổng phải bên gởi tiền Claim Unauthorized.
Giải quyết vấn đề này ntn vậy bạn ơi, hix

do acc pay pal bạn mới nên vậy hoặc giao dịch đó có vấn đề . Bạn có đảm bảo giao dịch đó sạch ko ?

pp nó sẽ review khoảng 24h, nếu bên kia uy tín thì bác chả sợ đâu, pp nó có reverse tiền thì bác yêu càu nó gửi lại thôi, có thể là do pp mới lập chưa có nhiều transaction.

Cái này đâu phải mail help đâu mà 24h bạn . Khi nào bạn chứng minh đc thì nó mới nhả !

Nó bảo trong 7 ngày phải gửi cho nó mấy thông tin thêm về giao dịch đó. Như kiểu mình là ng bán hàng, thằng kia là mua hàng vậy á. Cơ mà mình có bán quái j đâu, chỉ là làm offer tiền gửi về thôi mà.

E cũng đang bị PP review một cái đây bác.:( Đang nhờ các pro trên này xem giải quyết như nào ạ, nhận tiền từ offer bình thường, tự nhiên hôm nay nó review chứ
bạn cũng bị tương tự ah ^^. Hôm nay nó đã nhả tiền mình ra rồi. Qua mình viết 1 e-mail gửi cho nó, trình bày là mình éo phải seller j hết, nên k có ship item nào. mình chỉ nhận tiền tư trang web đó, đó là phần thưởng của mình thôi. Sáng sớm nay thấy có mail nó báo là nhả ra rồi hì hì. Cũng khá là may mắn.
Theo mình nghĩ đây là do bên thằng gửi tiền nó report, kiểu như chơi đểu mình hay sao ấy. Còn nguyên nhân chính xác thì k nắm rõ đc.
Bạn vào phần help rồi viết 1 mail cho nó xem sao.

bạn cũng bị tương tự ah ^^. Hôm nay nó đã nhả tiền mình ra rồi. Qua mình viết 1 e-mail gửi cho nó, trình bày là mình éo phải seller j hết, nên k có ship item nào. mình chỉ nhận tiền tư trang web đó, đó là phần thưởng của mình thôi. Sáng sớm nay thấy có mail nó báo là nhả ra rồi hì hì. Cũng khá là may mắn.
Theo mình nghĩ đây là do bên thằng gửi tiền nó report, kiểu như chơi đểu mình hay sao ấy. Còn nguyên nhân chính xác thì k nắm rõ đc.
Bạn vào phần help rồi viết 1 mail cho nó xem sao.
Em vừa nhờ 1pro vào xem thì bảo là không sao cả, để thế nó kiểm tra xong là đc thôi. Cũng không phải ông kia report gì đâu bác. Đợi mai xem nó có nhả em ra không đã :D

Em vừa nhờ 1pro vào xem thì bảo là không sao cả, để thế nó kiểm tra xong là đc thôi. Cũng không phải ông kia report gì đâu bác. Đợi mai xem nó có nhả em ra không đã :D
uhm có thể k phải do mail của mình mà nó nhả ra thật :)). Mình có inbox cho bạn đó, bạn đọc nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,334
171,386
Latest member
ShopLinkeIn
Back
Top Bottom