• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight UltraXProject ko chia lãi hàng ngày nữa sao?

thuan0k

Senior
Reactions
99
MR
0.005
Tình hình là từ ngày 22/2 đến giờ ko đc UltraXProject chia lãi nữa. Mọi người vào cho ý kiến với. Có ai bị như vậy ko?

có cả đống đây này huhuhuhu

Còn phải hỏi nữa, chuẩn bị tinh thần ăn scam thôi, hon 100USD thế là đi tong.
Giờ kiếm thằng khác mà đầu tư thôi.

Ko có người dep vào thì nó lấy đâu ra mà chia lãi nữa :)

Scam á. huhuhu. có đc ít tiền tưởng dep vào ngon lành. Biết thế dep vào JSS cho sướng
huhuhu. *** cắn áo rách thế ko biết

dep tiền vào nó bằng AP giờ mà muốn lấy lại thì có làm đc ko vậy các pro. nghe nói có cách refund lại mà

Refund với AP tỉ lệ thành công là 30% hay sao á bờ rồ ạ.Nói chung là khó lấy lại lắm :)
dep tiền vào nó bằng AP giờ mà muốn lấy lại thì có làm đc ko vậy các pro. nghe nói có cách refund lại mà

không thấy đại gia nào lên tiếng nhỉ, chắc các bác vẫn còn đang hy vọng. Em cũng có chút hy vọng, bác nào có thông tin up ngay lên đây nhé :binhsua156:

Mấy site này mà im hơi cả tuần chắc cũng đủ hiểu.
Buồn :binhsua74:

Hy vọng cái gì mới quảng cáo chưa được 2 tháng chưa lãi được bn có bác mới dep đã scam =)), site nhìn cùi vl nhưng được nhiều pro PR + proof khủng nên nhiều bạn mờ mắt =))

Hy vọng cái gì mới quảng cáo chưa được 2 tháng chưa lãi được bn có bác mới dep đã scam =)), site nhìn cùi vl nhưng được nhiều pro PR + proof khủng nên nhiều bạn mờ mắt =))
nói về độ cùi thì site JSS là số 1. Bây h vẫn đang pay đều =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,991
Latest member
jjj9x
Back
Top Bottom