Got Paid UltraXproject - Đầu tư cổ phiếu - $100

Mình nghĩ anh em ta còn ít vốn, dè dặt, chứ bọn nước ngoài nó thấy có cơ hội là nó ko bỏ qua đâu. Mình khuyên chân thành anh em lên bỏ chút thời gian viết 1 bài tiếng Anh ngắn gọn, đầy đủ, hấp dẫn, ( cái này lấy ngay từ trang web của nó cũng đc) post lên các forum nước ngoài sẽ có kết quả bất ngờ đó. Thời điểm này nó mới hoạt động được mấy ngày thì còn vô vàn cơ hội, ngoài việc ăn lãi thì kiếm ref nước ngoài là chủ yếu, chứ ăn của mem ta đc là bao :D.

Mình nghĩ anh em ta còn ít vốn, dè dặt, chứ bọn nước ngoài nó thấy có cơ hội là nó ko bỏ qua đâu. Mình khuyên chân thành anh em lên bỏ chút thời gian viết 1 bài tiếng Anh ngắn gọn, đầy đủ, hấp dẫn, ( cái này lấy ngay từ trang web của nó cũng đc) post lên các forum nước ngoài sẽ có kết quả bất ngờ đó. Thời điểm này nó mới hoạt động được mấy ngày thì còn vô vàn cơ hội, ngoài việc ăn lãi thì kiếm ref nước ngoài là chủ yếu, chứ ăn của mem ta đc là bao :D.

mem ta nghèo quá, cơ hội này các bạn nên chơi, k nên bỏ qua.

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Đã nhận proof thứ 2 sau mấy ngày chia lãi! :D

thanks proof next của bạn

Tại sao k dùng paypal nhỉ? Nguy cơ chuồng khá cao. Nếu làm ăn uy tín thì sợ gì Paypal

dùng pp để a e ta tống pp bẩn vào đấy ak? với lại dùng ap thì khác j pp nhỉ. có $ thì chơi lr cho nó máu

Đã rg Ủng hỘ!!!
Bonus ko chỦ thỚt???
Pm lẠi yahoo bks_2011 nhe
mình tuyỂn ref khỦng cho cẬu!!!
NhẬn bonus xem sao ???

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder