Referrer UltraXproject 2%/1 day in 100days, refback 60% cho refer

mrseven171

Hero
Reactions
175
MR
0.000
hôm nay chủ thớt đc chia lãi chưa vậy
tớ chưa:D, chờ đến mai vs cả chờ mail support nó xem thế nào đã, đang chờ thông tin update về nó:D

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

hôm này vẫn chưa được chia lãi. Chờ bến sáng mai xem thế nào không thì lại được ăn ....am
wait 1 chút xem thế nào đi bạn ak:D

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

mới cash thử hồi sáng:D pay vẫn đẹp, chỉ chưa hiểu sao nó chia lãi muộn vậy, chắc có trục trặc gì, sẽ update thông tin sớm nhất:D

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chắc nó scam roj các bác ah, ko thấy nó chia lãi, bây giờ len AP mở tranh chấp dòi tiền dc ko nhỉ,
Site có dấu hiệu scam thì mình báo anh em, đâu có ác như bác, trục lợi bản thân, dụ dỗ anh em đầu tư, khi nó có dấu hiệu thì ko thông báo, viện lý do này kia, đến khi nó chính thức scam thì mới nói như thế ko phải muộn hả.
Điều này chắc bác làm dc thôi.

Last edited by a moderator:
chắc nó scam roj các bác ah, ko thấy nó chia lãi, bây giờ len AP mở tranh chấp dòi tiền dc ko nhỉ

cài skype lên chat room của nó đi, site bị hack, trục trặc hệ thống nó đang fix nhé, chưa gì đã sồn sồn cả lên>.<

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

chắc nó scam roj các bác ah, ko thấy nó chia lãi, bây giờ len AP mở tranh chấp dòi tiền dc ko nhỉ,
Site có dấu hiệu scam thì mình báo anh em, đâu có ác như bác, trục lợi bản thân, dụ dỗ anh em đầu tư, khi nó có dấu hiệu thì ko thông báo, viện lý do này kia, đến khi nó chính thức scam thì mới nói như thế ko phải muộn hả.
Điều này chắc bác làm dc thôi.

=)) mình nói thẳng luôn, mình đếch quan tâm đến cái dấu hiệu như bạn nói,khi nào nó thật sự có vấn đề thì ngưng đầu tư và có băng chưng scam thì hãy hô hoán , con bạn xem nhiều ngươi đầu tư khủng còn chưa nói gì hay chỉ mỗi bạn kêu ấm lên, các bạn khác cũng có nói nhưng người ta vẫn chờ, chưa có cái gì xác đáng kêu đc ích gi vậy, bạn lên ap mà đòi tranh chấp đi rồi lấy tiền mà làm việc khác, chứ như bạn mỗi ngày chắc nhồi máu cơ tìm lên ngồi ngắm gà khỏa thân sơm thôi, còn xl nói thêm 1 câu nữa đây k bao giờ trục lợi cái gì, có băng chứng thì phán còn ăn *** thì đi đánh răng đi, thối value:)

logalkent

Senior
Reactions
750
MR
0.011
đề nghị mọi người giữ bình tĩnh,và cái đầu lạnh để cùng chung sức giải quyết đối phó với nó khi trường hợp xấu nhất xảy ra,tớ cũng đầu tư 200$AP mà cũng đang sốt ruột hết cả lên rùi.

mrseven171<< Thằng này nó biết *** gì đâu, có khi cũng chả đầu tư đồng nào, trong khi uxp có dấu hiệu chua thì nó lại hô hào mọi người đầu tư vào, cái loại chỉ biết đến bản thân mình thôi, giẽ rách vl
=)) thương thể loại rẻ rách đẻ ra you hơn:) t đầu tư bao nhiêu chả cần phải show cho loại như mày, *** cứ sủa người cứ đi thôi, mong đừng vào đây nữa, t k có xương thừa cho mày đâu:) thông tin thì k cập nhật mà cứ sủa nhiều:)

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

đề nghị mọi người giữ bình tĩnh,và cái đầu lạnh để cùng chung sức giải quyết đối phó với nó khi trường hợp xấu nhất xảy ra,tớ cũng đầu tư 200$AP mà cũng đang sốt ruột hết cả lên rùi.
:D wait đi cậu, thấy mấy thăng tây nói site bị hack, nó đang fix lỗi hệ thống, lên skype chat room mà xem:D lo giờ cũng giải quyết đc gì:D

diễn đàn là nơi thảo luận, ko phải của bạn, còn muon thì tự tạo diễn đàn hay về nhà mà thảo luận.
Nó ko trả tiền tức là scam, thì phải thông báo. Chứ ng ta ko biết lại đổ tiền vào. Khi nào nó trở lại bình thường thì hãy kêu gọi, còn bây giờ thì 70% là nó scam. Cho nên ông sợ mất tiền giả bộ che giấu thông tin, đợi đến khi nó chính thức scam thì tụi ref nó cũng đầu tư bao nhiu đủ để ông hốt roj.
Anh em ai chưa chơi hay đang có ý định đầu tư xin stop lại vài hôm đến khi có thông báo mới.

diễn đàn là nơi thảo luận, ko phải của bạn, còn muon thì tự tạo diễn đàn hay về nhà mà thảo luận.
Nó ko trả tiền tức là scam, thì phải thông báo. Chứ ng ta ko biết lại đổ tiền vào. Khi nào nó trở lại bình thường thì hãy kêu gọi, còn bây giờ thì 70% là nó scam. Cho nên ông sợ mất tiền giả bộ che giấu thông tin, đợi đến khi nó chính thức scam thì tụi ref nó cũng đầu tư bao nhiu đủ để ông hốt roj.
Anh em ai chưa chơi hay đang có ý định đầu tư xin stop lại vài hôm đến khi có thông báo mới.
thảo luận hay tạo hoang mang=)) đến các site ptu hồi trươc nó pay muộn vài hôm hay truc trặc gi là kêu scam này scam nọ, đến khi nó bt lại hoan hô nó=)) thôi cho tôi xin, tôi cũng nói là wait nhé chứ k bảo gì cả nhé, con giờ nếu tinh huống xấu nhất nó scam thì làm đc gì=)) lên ap mà mở tranh chấp, còn xl tôi chả giấu thông tin gì cả, cập nhật thông tin khắp nơi rồi, ngu đừng tỏ ra nguy hiểm, k biết đừng tỏ thông thái, đã thọt đừng chui tọt vào hố, đã yếu tim đừng ngu chơi trò đầu tư mạo hiểm:) tiền đầu tư vào đây k băng 1 tháng lương của tôi và tiền ref cũng chả đc bao nhiêu, thấy hay thì chơi=)) "trục lợi"=)) nghe hết hồn

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vào UXP nhận đc 2 mail của 1 thành viên tên Mike gì đấy nội dung đại loại là: Sau đợt DDOS vừa rồi thì cả hệ thống chia lợi nhuận lẫn mua share đều trục trặc. Hệ thống lợi nhuận thì share báo đã chia nhưng trong balance thì ko có, còn hệ thống mua share thì mua nhưng share ko hiện ra. Nó bảo là ai mua share mà ko thấy share thì mở ticket để UXP giải quyết cho lẹ :))

Vào UXP nhận đc 2 mail của 1 thành viên tên Mike gì đấy nội dung đại loại là: Sau đợt DDOS vừa rồi thì cả hệ thống chia lợi nhuận lẫn mua share đều trục trặc. Hệ thống lợi nhuận thì share báo đã chia nhưng trong balance thì ko có, còn hệ thống mua share thì mua nhưng share ko hiện ra. Nó bảo là ai mua share mà ko thấy share thì mở ticket để UXP giải quyết cho lẹ :))

mike70 hình như nếu đoán ko nhầm là thành viên có cổ phần của UXP ,nó là những acc đầu tiên,hầu như ai cũng là ref theo các cấp của nó.mọi người cứ bình tĩnh chờ thêm thông tin,mình nghĩ nó ko scam sớm như vậy đâu.Let pray:binhsua140:

thông tin hữu ích nè:D

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Site này nó mới ra,chưa ăn được nhiều nên nó chưa SCAM đâu mà mấy bác ở trên cứ sồn sồn lên to tiếng với nhau làm gì.Chỉ là đang fix lại hệ thống thôi,chắc cái chia lãi lời với cập nhật share cho anh em nó bị oánh chưa sửa đc nên chưa cập nhật thôi :)

Site này nó mới ra,chưa ăn được nhiều nên nó chưa SCAM đâu mà mấy bác ở trên cứ sồn sồn lên to tiếng với nhau làm gì.Chỉ là đang fix lại hệ thống thôi,chắc cái chia lãi lời với cập nhật share cho anh em nó bị oánh chưa sửa đc nên chưa cập nhật thôi :)
ai muốn thế đâu bác, mấy thằng đó k biết cứ nói nhiều, tinh vi sờ ti con lợn nhưa, đành phải cho chúng nó ngậm hàm, mong chúng nó đừng tỏ vẻ nguy hiểm nữa,:D thảo luận thì hoan nghênh còn như chúng nò mong xôi xéo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week