Uinvest đã scam.. anh em vào cập nhật . tin chấn động thần kinh loạn não đây

Status
Not open for further replies.
Sáng mới vào muốn ngất đi

+ Ở ngóc phải ko có phần chat và phần live help cũng chỉ nhận được tin nhắn sẽ trả lời sau và ko có thông báo gì về email Uinvest . có thể nhân vien của nó đã cao chạy xa bay cùng với các gói uinvest gia tăng bán đột ngột trong tháng này. một tin buồn thât sự đau đớn cho anh em UI.

Mặc dù không chơi trang Uinvest này, nhưng vẫn đặt chỗ ngồi ngóng tình hình cùng các bạn.

Cũng có thể, nó tồn tại lâu thế đến lúc đi dc rồi

Siêu bão vào bờ rùi hả các thím? Khong chơi cái này vào ngồi hóng chơi. Chúc các thím vượt qua đc cơn bão này :D

Chủ thớt bị ban là cái chắc rùi ! Pic nhảm vẫn bình thường như cân đường hộp sữa. Vừa chat admin xong :))

Thằng thớt mớ ngủ à? :binhsua76:

mk thằng thớt khùng vừa thôi, nhỡ ai yếu tim chết thiệt thì sao hả ??? :binhsua08:

Chẳng thấy có vấn đề gì cả :-?

Lót Gạch ngồi hóng, phát này mà thật thì dịch vụ mai táng ăn nên làm ra lắm :binhsua72:

lưu ý mọii ngườii nhìn sign chủ thớt nhé. =)):binhsua90: Mình lâu cũng bị mất trìnhh duyệt chat do lỗi FF thôi

Last edited by a moderator:
Cái này mà die thì khối người cắn lưỡi chết tại chỗ! Ông Shin admin nhà mình sợ đi tù nên xóa tất cả các topic cho chắc ăn! Không mem nó ham hố nó đầu tư vào nhiều,rồi site uni sập fát thì xác định cái forum này nhà nước của mình cũng cho nó đi bắt giun về câu cá rô! kakakaa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week