Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

Ko hiện cap > . <

The second ICO of November 18th has taken place successfully. See you again at our next ICO event on November 21st 2017. Thank you for choosing Ucoin Cash

Vào được mà mà bấm hoài không hiện cap, vc thật, canh me cả tiếng mà méo được gì :(

thấy có bán dc cho ai đâu, có lè tè vài transaction gần như ko có coin

Vào được mà mà bấm hoài không hiện cap, vc thật, canh me cả tiếng mà méo được gì :(
nó toàn làm trò mà.

thấy có bán dc cho ai đâu, có lè tè vài transaction gần như ko có coin
cái này là mót đợt cuối đó , nhóm mình có người mua được đợt cuối có 0.6 :oops:

Tụi này toàn lừa nhau

Có bác nào mua được không thế, mình cũng nghĩ bọn này làm trò rồi, Transaction méo gì được có vài người mua được, mà mua nhiều nữa, có người mua được 60000 coin, nó mua được 600 lần thì siêu mang, siêu máy tính cmnr :v

Có bác nào mua được không thế, mình cũng nghĩ bọn này làm trò rồi, Transaction méo gì được có vài người mua được, mà mua nhiều nữa, có người mua được 60000 coin, nó mua được 600 lần thì siêu mang, siêu máy tính cmnr :v

đâu. đấy là BTC đấy chứ. Max mỗi acc chỉ được 100 coin thôi

theo thông báo của nó hôm qua thì site lúc này có 110k acc. Bây giờ chắc phải 150k acc rồi. Chưa kể các thím dùng auto cứ refresh liên tục. Haizzz. Đúng là mua bằng mắt. Mà có mua thì cũng số lượng như mấy ông ở hình trên

Vào web còn không hiện ra gì luôn thì mua cái nỗi gì :D

người ta mua hết rồi còn mấy đồng lẽ anh em cuối tranh thủ hốt đó , chứ mấy ông toàn mua 100 thôi

thấy lạ là mấy phút đầu còn ko F5 đc vào trang nó nữa.
mãi sau được thì thấy hiện số lượng đã bán là 99.99%
làm *** gì có chuyện bán hết cái là truy cập vào được ngay chứ.
vì suy cho cùng ai cũng như mình chưa vào được thì còn F5 nên nó sẽ còn phải lag về sau một thời gian nữa.
đây bán hết cái là hết lag ngay.
bọn này lại giở trò rồi

nó làm trò là chắc rồi: D. mọi người chuyển sang chơi thêm mec đi. mec đang hot. mua 1.3$ là có thể sell luôn 2$ rồi: D. còn giá giao dịch nội bộ mec đang là 8$: D

22h16' mà vẫn có người mua đưọc hả ta @@

thua :confused::confused::confused::confused:. 22h16 vào còn ko dc sao mà mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week