Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

nó mở bán mỗi ngày nhỏ giọt như vậy thì may ra có siêu máy tính mới canh mua nổi thôi b.
dep tiền tối nay canh thôi pro

mua coin theo link ref của cậu có được RCB lại coin 5% ko?

mình không thấy mực điền số lượng coin đâu hết captcha lại càng không. nó chỉ hiện mỗi nút buy thôi:D. thằng dev làm trò là cái chắc:D

mình không thấy mực điền số lượng coin đâu hết captcha lại càng không. nó chỉ hiện mỗi nút buy thôi:D. thằng dev làm trò là cái chắc:D
chắc chắn là nó làm trò rồi, kể cả bọn hex ngày trước cũng thế, bài của tụi nó cả. khổ anh em mình

chắc chắn là nó làm trò rồi, kể cả bọn hex ngày trước cũng thế, bài của tụi nó cả. khổ anh em mình
sau ico này thì mình rút được kinh nghiệm. là mới đầu chỉ nên dep ít ít btc tham khảo thôi. xem nó có trò gì không thì hãy bạo chi . chứ 10 ico mà thế này mất một khoản tiền trade bị đóng băng:D

sau ico này thì mình rút được kinh nghiệm. là mới đầu chỉ nên dep ít ít btc tham khảo thôi. xem nó có trò gì không thì hãy bạo chi . chứ 10 ico mà thế này mất một khoản tiền trade bị đóng băng:D
khổ, dep nhìu không b? giờ thì chắc sau ico may ra nó thả cho rút

lúc mở bán các bác vẫn vào được là ngon rồi. Em thì refresh mãi mà site nó cứ treo ko vào nổi. haizz. Khả năng đông quá nên site quá tải. Đúng như bác trên nói chỉ có siêu máy tính canh mới mua nổi, hoặc thánh nào gặp may

Có ai mua được chưa, up phát cho nó náo nhiệt nào :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom