Event Ừ thì cũng event

Status
Not open for further replies.
Môt chiêu kua gái đây.... anh em mmo cùng hoc tập thoát kiếp FA nào..hehê:D:D:p:p:p

mới có 2 bạn inbox nhà mạng cho mình! còn 2 bạn nữa inbox nhanh hộ mình để mình còn lấy thẻ 1 thể nhé. thanks

mới tham gia mmo lên ko biết thím nào là girl mà tag

"lovebaby86 said:mad:@Cô Gái Đến Từ Hôm Qua nhìn xấu mà chảnh chó bà cố làm như mjk có giá lắm ý :mad:"
:mad::mad::mad:
mình cảnh cáo bạn nhé, 1 lần nữa mình sẽ tặng point để bạn nhớ không được xúc phạm người khác.

Quá phũ :D mình ko nhớ có làm gì đắc tội với @lovebaby86 mà sao bị chửi vầy

Last edited:
Quá phũ :D mình ko nhớ có làm gì đắc tội với @lovebaby86 mà sao bị chửi vầy
quan tâm làm chi vậy bạn , 100 người thì 99 người yêu quý ko tránh nổi 1 người ghét mình dù chẳng làm gì đắc tội , hoặc họ là bạn của ai mà bạn từng đắc tội hay bạn giật danh hiệu nào đó họ có tham gia hay đơn giản là ko thích bạn vì bạn nổi tiếng quá ... , nói chung bạn đừng quan tâm , gạch đá gì nhận tất , sống ở đời ko tránh khỏi việc bị ghét , đc thương . còn về quan điểm của mình thì bạn rất dễ thương và thân thiện , :)

quan tâm làm chi vậy bạn , 100 người thì 99 người yêu quý ko tránh nổi 1 người ghét mình dù chẳng làm gì đắc tội , hoặc họ là bạn của ai mà bạn từng đắc tội hay bạn giật danh hiệu nào đó họ có tham gia hay đơn giản là ko thích bạn vì bạn nổi tiếng quá ... , nói chung bạn đừng quan tâm , gạch đá gì nhận tất , sống ở đời ko tránh khỏi việc bị ghét , đc thương . còn về quan điểm của mình thì bạn rất dễ thương và thân thiện , :)
klq nhung avatar xinh the^'... :p:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week