tỷ giá rút atm thẻ PO tại atm các bank việt nam

rút vcb nhanh và cao nhất. withdraw tiền buổi tối sáng đã về bank. rate dao động 22.3 - 22.5

mình đang cần mua 500-2k PO - rate 22.5 - VCB giao dịch trung gian cuipap , mình trả phí trung gian.

rút vcb nhanh và cao nhất. withdraw tiền buổi tối sáng đã về bank. rate dao động 22.3 - 22.5
Sao cao thế bác. Em rút mà có rate 22.3 nè. Em rút vietinbank

Có cây atm nào cho rút max , tỷ giá cao thì ngon

sao các bác rút về bank được thế. Mình add bank nó toàn báo "this service is not available for your account at this time".

Đang cần mua 5k PO, bác nào có alo với nhé, skype thuamz86

Tiện thể các bác cho e hỏi, tài khoản chưa có thẻ để kích hoạt nhưng có cái global payment service thì có nhận đc thanh toán từ nước ngoài khộng ạ? ví dụ như có rút đc về từ Bigo không, và nếu nhận xong cái này k có thẻ của PO thì mình có rút đc về tài khoản atm vcb k ạ?

Tiện thể các bác cho e hỏi, tài khoản chưa có thẻ để kích hoạt nhưng có cái global payment service thì có nhận đc thanh toán từ nước ngoài khộng ạ? ví dụ như có rút đc về từ Bigo không, và nếu nhận xong cái này k có thẻ của PO thì mình có rút đc về tài khoản atm vcb k ạ?
ko

coi bộ bữa nay payoneer đã bắt đầu hoàn thiện, rút về tỷ giá cao, hổ trợ nhiều đồng tiền

Dạo này PP bị ép giá, Skrill cũng trục trặc nên chuyển qua PO. Mới rút thử, tỷ giá là 22.333 . Không biết là về bank có bị thêm phí gì không các bác? Hay là số tiền hiện trên email là số sẽ nhận được ở bank vậy?

Dạo này PP bị ép giá, Skrill cũng trục trặc nên chuyển qua PO. Mới rút thử, tỷ giá là 22.333 . Không biết là về bank có bị thêm phí gì không các bác? Hay là số tiền hiện trên email là số sẽ nhận được ở bank vậy?
mình nghe nói fee 2% ko biết đúng ko, chắc bọn bank cũng la liếm vài chục nữa :D

đính chính lại với các bác là số tiền về bank VN đúng = số tiền trong email gửi về khi thực hiện rút tiền, nghĩa là các chi phí thằng PO đã tính luôn rồi

đính chính lại với các bác là số tiền về bank VN đúng = số tiền trong email gửi về khi thực hiện rút tiền, nghĩa là các chi phí thằng PO đã tính luôn rồi

Tài khoản PO chưa veri thì có send tiền qua lại dc ko bác ? bị limit bao nhiêu

Rút ở Agribank là rẽ nhất nhì đó bạn...22k gì thôi (1$) đó.còn lại toàn 44k với 66k không à...Mỉnh rút viecombank, acb, tpbank đều cao cắt cổ v đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom