Matrix TWS - Trafficwavesurfing.com. Lãi ngày 5%. Chỉ có 1 Adpacks giá 1$ . ROI 125%. PM, BTC, PZ, STP, PE.

Status
Not open for further replies.
Sự thật là những ai là promoters đến từ MMG bao gồm cả mình đều bị BLOCKED FB, và chỉ có add lại bởi admins group. Các members khác trong group cũng không thể invite được. Chứ không phải bị kick out cậu ạ :)

Tại thời điểm hiện tại thì không quan trọng lắm về vấn đề tham gia FB Group nữa, nhưng rõ ràng thằng Nội gián này là TAY SAI của TWS admin và có tầm ảnh hưởng, quan hệ thân mật với TWS admins mới đủ sức thuyết phục chúng nó làm những việc trên.
Hơn nữa nó lại quen thuộc cả FB lẫn MMG profiles nên mới chỉ điểm đích xác từng người để admins group blocked bọn mình :)
Không thể khẳng định nó có ở MMO4ME hay không và hành động đó có được TWS tặng thưởng thêm HUY chương gì nhưng Lợi ích thì đã thấy rõ
:)

Mình bái phục thuyết âm mưu mà bạn luôn nghĩ ra thật phong phú :D .

Mình bái phục thuyết âm mưu mà bạn luôn nghĩ ra thật phong phú :D .

- Đây không phải là âm mưu cậu ạ, mà là sự thật có rất nhiều promoters, leaders bị blocked tại TWS FB Group từ hôm qua. Mặc dù họ và mình chẳng bao giờ có những hành động hay bình luận tiêu cực ảnh hưởng đến TWS.
- Hơn nữa những người bị blocked FB tại group đa phần đến từ MMG và 1 số khác từ FB. Nếu không có sự chỉ điểm rõ ràng, chính xác thì bọn admins group chẳng bao giờ biết được MMG profile và FB profile của mình và những người này.
- Mình đã có hình ảnh ở comment trước về bằng chứng blocked các promoters, và hiện tại mình vẫn được paid bình thường nên không có bất mãn nào về site để vào đây bình luận về vấn đề này. Chỉ là vấn đề FB group.

ai có link phần click ads cho em với
tìm hoài ko thấy ko lẽ nó disable

ai có link phần click ads cho em với
tìm hoài ko thấy ko lẽ nó disable

Nó xoá luôn phần surf ads rồi. :D. Giờ cứ vất đấy. Đủ min thì rút cho đến khi site die thôi :oops:

Mình dùng mỗi PM, hiện nó không cho rút qua cổng này, và mình không biết làm như thế nào để add được loại tiền khác, bạn nào có cách chỉ giúp với.
thanks

bac thot oi, inbox rcb roi nhung khoong thay tra loi.
Mình dùng mỗi PM, hiện nó không cho rút qua cổng này, và mình không biết làm như thế nào để add được loại tiền khác, bạn nào có cách chỉ giúp với.
thanks

Sorry bạn tuần vừa rồi mình có việc nên không rcb kịp cho bạn, giờ add thêm cổng Payza vào để rút bạn nhé!

nhưng mình không biết add ở chỗ nào thớt ơi, đã tìm hết rồi mà vẫn không thấy.

Hiện tại mình load mãi không vào được TWS.

Nếu bạn vào được thì vào phần Profile của bạn để add payza vào nhé !

Account Activity --> Profile --> Payment Processor --> Payza : Email Payza --> Enter Captcha --> Submit

Cậu nên rút bằng Payeer vì Payeer rate ~ 21 và 0.95% fee nhận dễ chịu hơn nhiều so với rút Payza.
Tạo 1 tk Payeer đơn giản không cần verified vẫn sử dụng bình thường như các loại ví khác.

Account Activity --> Profile --> Payment Processor --> Payza : Email Payza --> Enter Captcha --> Submit

Cậu nên rút bằng Payeer vì Payeer rate ~ 21 và 0.95% fee nhận dễ chịu hơn nhiều so với rút Payza.
Tạo 1 tk Payeer đơn giản không cần verified vẫn sử dụng bình thường như các loại ví khác.

Payeer mà không very thì sao exchance đc ?

Payeer mà không very thì sao exchance đc ?

Verify tk PE cũng không khó cậu ạ, chỉ cần scan hoặc chụp mặt trước của CMND (hoặc passport) và hóa đơn internet (bank hoặc điện nước) rồi gửi cho support xác nhận vài ngày là xong.
Nếu số lượng nhỏ lẻ thì bán cho thương lái thu mua là xong. Cần gì verify tk và exchange làm gì cho mất thêm fees.

Vậy là TWS đột tử đi luôn chứ không hấp hối cả tháng như THB nhỉ :oops:

Các bác vào sớm dc 200% ROI chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week