• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

TV Show : "Thử thách cùng bước nhảy" - Chất nhưng ít người biết!

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001
Chương trình này đã là mùa thứ 2 nhưng cũng ít người biết đến vì không có PR RẦM RỘ hay SCANDAL
Trong chương trình bạn sẽ được xem phần trình diễn của các thể loại như: solo, Hiphop, múa đương đại, . . .

Các bạn có thể xem nhiều hơn tại: THỬ THÁCH CÙNG BƯỚC NHẢY
Một số hình ảnh:

Tôi là 1 BBOY! Nhưng thực sự Sân chơi So you think you can dance này ko phù hợp cho BBOY chút nào!
Nếu muốn chiến thằng ở cuộc thi này thì bạn phải biết nhiều thể loại! Điều này thi ko thể với BBOY chút nào!

So you think you can dance..cũng hay đấy

:) thích cái chương trình này cái chất ko scandal hay pr ào ào như các TV show
Mình cũng biết là nhờ thằng bạn nói hay hay nên coi chơi chứ mấy tờ báo thấy ít đề cập

:) thích cái chương trình này cái chất ko scandal hay pr ào ào như các TV show
Mình cũng biết là nhờ thằng bạn nói hay hay nên coi chơi chứ mấy tờ báo thấy ít đề cập
Uhm! Show So you think you can dance này năm trước bạn mình vào được vong Final 100 người tổ chức ở Đà Nẵng! Vào đến đó thì nó thua cuộc! Nó cũng là bboy, dancer nhưng no nói là càng vào vòng trong muốn chiến thằng thì phải biết nhiều thể loại mới có thể chiến thắng! :confused:
BBOY chúng tôi ko thích điều này! :D

:D thật sự thì coi 3 tập Audition là thích nhất càng vào trong thì mấy thể loại kia ko thích lắm chi thích solo và hiphop
Đặc biệt mấy vòng tuyển chọn thấy nhiều sự đa dạng, nhớ năm rồi trường hợp của một bạn bị bệnh thận mà vẫn thi và còn ko muốn cho giám khảo biết- cảm động kinh- thấy đa phần đến đây VÌ ĐAM MÊ CHỨ KO VÌ PHẦN THƯỞNG HAY HÀO QUANG CỦA SỰ NỔI TIẾNG

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom