• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Vài Mem Chiến Site Auto 3 Ngày Paid

Status
Not open for further replies.

Bạn sell không mình để lại cho bạn 10kpoint = 35k thôi.....Làm xong sell ra là cả 1 vấn đề chứ bạn tường là đơn giản à...mình làm 30phút cũng được 10k point = 30k rồi bạn làm site nào 30phút được 30k chỉ hộ mình với

Nó là cash game thì giá trị làm sao = $ thật mà ở đó tính ra là 10$...

Lần sau miễn pm nhé cứ tỏ vẻ nguy hiểm
ở đây không biết ai nguy hiểm:)).nửa tiếng mà được 1.5$ là chuyện bình thường bạn à.mình chỉ ý kiến thê thôi.hợp thì làm không hợp thì thôi không phải xoán nhau như thế:)).

Mình làm phép tính đơn giản 10k point = 30k mình cứ cho paidtopia giá 100 point là 15k => 200 point paidtopia = 10k point site kia. Suy ra là các con off phải có giá gấp 50 lần (10.000/200) so với paidtopia thì mới gọi là ngon ngang bằng mà mình vào thấy chả có con nào được như vậy nên anh em cứ test ùi suy nghĩ kĩ :binhsua07:

1 offer của nó 2000 3000 point...làm khoảng 4 banner là đủ 10k point..= 30k tương đương 150 point bên paidtopia của bạn nói...mà đấy là giá 100% chứ ko như 80 90% mà hiện nay các bạn nhận đâu..chưa tính đến chuyện socks reg acc nữa bạn à
Bạn không làm thì thôi...việc gì phải so sánh...bạn vào không thấy con nào ngon là do cách làm của bạn thôi..mình thì cứ giới hạn 30phút là đạt 10k Point thôi

Nói tóm lại không làm thì thôi nhé....thời gian spam bạn làm acc có ý nghĩa hơn đấy :)

ở đây không biết ai nguy hiểm:)).nửa tiếng mà được 1.5$ là chuyện bình thường bạn à.mình chỉ ý kiến thê thôi.hợp thì làm không hợp thì thôi không phải xoán nhau như thế:)).

Mình việc gì phải xoắn bạn....có chỗ là bạn không biết mà nói như thật cái chỗ 10$ ấy..có phải làm người khác hiểu lầm không ?

Nếu bạn muốn mình sẵn sàng để lại 10k point giá 35k cho bạn sell

Còn không thì bạn đừng spam lung tung nhé

Còn bạn nói offer mà nửa tiếng được 1,5$ là chuyện bình thường nhưng đó là ước mơ của nhiều người đó

1h = 3$ = 60k ngày làm 8h = 480

Tháng 14triệu... mà bạn nói là bình thường thì bạn pro quá

Thân :)

Last edited by a moderator:

Vậy mà có người nói bình thường đấy...ôi ước mơ của mình
mềnh nói thật bạn không tin thì thôi:).mình cũng chỉ ý kiến như vậy bạn nên dọc kỹ coment của mènh nhé.:)).mình chưa nói sell được 10$ chỗ nao cả nhé:).và làm off cũng chẳng có thằng nào ngồi 8 tiếng 1 ngày cả vì sẽ bị não :))ban cứ thử ngồi 8 tiếng liên tục 1 ngày trong 1 tuận đi:))

Bác manhhung đã lentieensgs :). Toàn pro nói chuyện với nhau. Thân phận gà con như mình chỉ đứng ngoài hóng thui. :m003:

mềnh nói thật bạn không tin thì thôi:).mình cũng chỉ ý kiến như vậy bạn nên dọc kỹ coment của mènh nhé.:)).mình chưa nói sell được 10$ chỗ nao cả nhé:).và làm off cũng chẳng có thằng nào ngồi 8 tiếng 1 ngày cả vì sẽ bị não :))ban cứ thử ngồi 8 tiếng liên tục 1 ngày trong 1 tuận đi:))

Do bạn giàu quá rồi đâu cần làm nhiều..mem mình nó làm 12h 1 ngày là chuyện bình thường...dân cày offer ngồi 8h có gì ghê gớm

Mà thôi nói chung không cần comment nữa...mình cũng tuyển đủ rồi...không hợp thì thôi

Không cần phải comment lằng nhằng nữa

Vậy nhé

Do bạn giàu quá rồi đâu cần làm nhiều..mem mình nó làm 12h 1 ngày là chuyện bình thường...dân cày offer ngồi 8h có gì ghê gớm

Mà thôi nói chung không cần comment nữa...mình cũng tuyển đủ rồi...không hợp thì thôi

Không cần phải comment lằng nhằng nữa

Vậy nhé
Mấy anh cày ghê wa em ngồi từ 8h sáng đến 11h tối k bik nhiu h nữa :binhsua15:

thôi bỏ đệ ơi =)) tập trug mà làm đi :binhsua146:

Bác manhhung đã lentieensgs :). Toàn pro nói chuyện với nhau. Thân phận gà con như mình chỉ đứng ngoài hóng thui. :m003:
bạn lại đổ dầu vào lửa hả:binhsua17:

Close topic để tránh spam nhé, khi nào cần thì Inbox mình unclose.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom