• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Vài Mem Chiến Site Auto 3 Ngày Paid

Status
Not open for further replies.

aimagioivay

Junior
Reactions
124
MR
0.003
Đã tuyển đủ...khi nào test xong sẽ tuyển tiếp...thanks alll

Last edited by a moderator:
Rate cao thế cơ à bợn :D

cho mềnh 1 ve nào.....

up cko thằg đệ nè..........

thui mềnh chịu thua:D.vào site mới biết 10k point nó = 10$ bạn ấy đi sell lai cho ai đó chắc cũng được 5-7$ thê mà trả cho mềnh có 1.5$=))

thui mềnh chịu thua:D.vào site mới biết 10k point nó = 10$ bạn ấy đi sell lai cho ai đó chắc cũng được 5-7$ thê mà trả cho mềnh có 1.5$=))

Chắc rakion rồi 8-}
hồi xưa làm cho thằng bạn chơi game =((

Bạn sell không mình để lại cho bạn 10kpoint = 35k thôi.....Làm xong sell ra là cả 1 vấn đề chứ bạn tường là đơn giản à...mình làm 30phút cũng được 10k point = 30k rồi bạn làm site nào 30phút được 30k chỉ hộ mình với

Nó là cash game thì giá trị làm sao = $ thật mà ở đó tính ra là 10$...

Lần sau miễn pm nhé cứ tỏ vẻ nguy hiểm

10k point = 10$:binhsua146: chắc nát site:binhsua146:

Thớt này lừa tình kinh wa :binhsua01:

30 phút dc 10k point à :)) thế tự chơi đi

Mình làm phép tính đơn giản 10k point = 30k mình cứ cho paidtopia giá 100 point là 15k => 200 point paidtopia = 10k point site kia. Suy ra là các con off phải có giá gấp 50 lần (10.000/200) so với paidtopia thì mới gọi là ngon ngang bằng mà mình vào thấy chả có con nào được như vậy nên anh em cứ test ùi suy nghĩ kĩ :binhsua07:

30 phút dc 10k point à :)) thế tự chơi đi

chổ người ta tuyển mem cậu ko làm thì thôi, việc gì phải xoắn thế
còn việc 30' 10k point site này là bt, đơn giản site off point cao, thế thôi.

chổ người ta tuyển mem cậu ko làm thì thôi, việc gì phải xoắn thế
còn việc 30' 10k point site này là bt, đơn giản site off point cao, thế thôi.
Oh pro wa cậu làm dc k :binhsua01:

Oh pro wa cậu làm dc k :binhsua01:
vào test thử mấy con ngon nên chỉ làm được như này thôi, có site rồi nên k quan tâm lắm
Ảnh chụp màn hình_2012-07-03_233034.png

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back