• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển và giúp đỡ Newbie chiến Fileserve !

takathaimy

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình mới làm PTU với fileserve chừng 1 tháng, thấy nó chiến tốt, phù hợp với anh em nào muốn làm thêm ở nhà.
Fileserve không tính rank và chấp nhận download ở tất cả các nước nên dễ chơi hơn hotfile nhiều.
Fileserve pay hàng tuần vào thứ 2 khi tài khoản đủ 20$, quay paypal, hay webmoney.
Bạn nào muốn thử sức đăng ký account fileserve theo link : http://fileserve.com/signup.php?reff=u_HbMxhIkQg~
sau khi đăng ký, các bạn PM cho mình theo Yahoo : takathaimy để nhận được hỗ trợ.
Quyền lợi !
Khi các bạn đăng ký ref của mình, các bạn sẽ được giúp đỡ tận tình. Được cung cấp hotleech, được cung cấp tài khoản để remote, cung cấp list forum, list DLE, Nguồn lấy bài !
Còn đây là thành quả của mình trong tuần này

Cũng mới làm 1 tháng thôi nên chưa được nhiều lắm, nhưng vẫn pay đều đều hàng tuần :D

Mình mới làm PTU với fileserve chừng 1 tháng, thấy nó chiến tốt, phù hợp với anh em nào muốn làm thêm ở nhà.
Fileserve không tính rank và chấp nhận download ở tất cả các nước nên dễ chơi hơn hotfile nhiều.
Fileserve pay hàng tuần vào thứ 2 khi tài khoản đủ 20$, quay paypal, hay webmoney.
Bạn nào muốn thử sức đăng ký account fileserve theo link : http://fileserve.com/signup.php?reff=u_HbMxhIkQg~
sau khi đăng ký, các bạn PM cho mình theo Yahoo : takathaimy để nhận được hỗ trợ.
Quyền lợi !
Khi các bạn đăng ký ref của mình, các bạn sẽ được giúp đỡ tận tình. Được cung cấp hotleech, được cung cấp tài khoản để remote, cung cấp list forum, list DLE, Nguồn lấy bài !
Còn đây là thành quả của mình trong tuần này

Cũng mới làm 1 tháng thôi nên chưa được nhiều lắm, nhưng vẫn pay đều đều hàng tuần :D

Mình vừa pm bạn đó :D

Chiến cái nào đó là tùy mọi người, XXX cũng được, warez cũng được, mình cung cấp nguồn lấy bài cho các bạn! mình giờ post tay là chính, đang chuẩn bị mua postnew cho đỡ nhọc ! :D

bạn ơi, sao mình pm cho bạn hoài ma ko thấy trả lời vậy?? tài liệu bạn gởi cho mình.. dowl về toàn là hình lá cây?? là sao đây??? trả lời tui đi..

Chắc là bạn chưa cài font unicode rồi , bạn cài font đó ra là đọc được luôn mà ! cuối tuần mình đang bận chút việc riêng, sẽ online ngay khi có thể !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom