• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Tuyển số lượng nhân lực offers theo plan (Chất Lượng Là Chính Uy Tín,Tin Tưởng Là Ok!)

supporteamOff

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cần Tuyển 1 số lượng nhân lực làm offers vừa đủ để duy trì số lượng của Group.
Không tuyển newbiz chỉ tuyển nhửng member có khái niệm về offers và đả thực hành với nó
.

Site Piad tuần 1 tháng 3-4 lần nếu site có credit sẻ piad.
Giá :1$ giao động từ 15-18 tùy theo member hay group nhỏ.
Sock: Đối với Group sẻ cấp nếu thây quá trình ứng sử và làm việc gọi là ok.
Payment bank: Đông Á Bank(không tính Free), LR ,WMZ(tính Free)
Credit: => Publish khi có và sẻ được tự check .
Ym: teamoffs
Mail:[email protected] (Mọi thắc mắc yêu cầu pm onliner 24/7)

Note:member làm theo ruler chung của nhóm .Sẻ có mánh kiếm $ ổn định đối với member nào biết duy trì va gắng bó với nhóm.Đăc biệt hạn chế newbiz vì cách làm offer và làm ra sao căn bản đả có HD rất nhiều topic.Mọi thăc mắc yêu cầu post dưới topic nhé .
Thân!

Last edited by a moderator:
1 bài post viết hùng hồn . chắc là mới tách nhóm định ăn mảnh sau khi học được ở nhóm cũ đây mà

Hehe. Tách nhóm hay không thì có liên quan gì nhỉ chủ yếu là site làm có good và nhóm làm credit có ổn định không thôi cậu ah :)

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

Không tuyển newbiz
=))

uhm. Tại vì căn bản offers hầu như quá nhiều trong các topic box ofers rồi :D

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

Upppppppppppppppppppp .Open Team .

Last edited by a moderator:
có đuọc cấp acc sock ko nhỉ ????????????????//

[Thăm dò] Tuyển số lượng nhân lực offers theo plan (Chất Lượng Là Chính Uy Tín,Tin Tưởng Là Ok!)

Uppppppppppppppp . BoNus 20% Cho ai đăng kí hết ngày hôm nay và làm 1 tuần mình sẻ piad +20% Bonus . :D

mình có thể tham gia không, hồi học năm thứ 3 mình đã tham gia theo nhóm làm offer ở tpcash, nhưng sau đó nhóm giải thể, giờ mình có nhiều thời gian rỗi. Mình có thể tham gia được không.

[Thăm dò] Tuyển số lượng nhân lực offers theo plan (Chất Lượng Là Chính Uy Tín,Tin Tưởng Là Ok!)

mình có thể tham gia không, hồi học năm thứ 3 mình đã tham gia theo nhóm làm offer ở tpcash, nhưng sau đó nhóm giải thể, giờ mình có nhiều thời gian rỗi. Mình có thể tham gia được không.

Ok bạn pm yahoo nhé teamoffs mình se nói chi tiết với bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom