tuyển ref xi ao bux rb 0.0025/c

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083

rb 100% ( 0.0025/click 30giây và 0.0003/c 10 giây, các bạn có thể biết đc rb 100% là bao nhiu trên site đó bằng cách đặt con trỏ chuột vào chỗ giá click 0.01/0.001 như hình dưới)

bn 0.05 nếu scam
mình đang test site này, nếu có proof mình sẽ tự động tăng %rb lên và bổ sung thêm chế độ bn

để lại ID và LR nha
mình sẽ rb ngay sau proof :binhsua79:
(LR nóa lấy phí 0.01/lần nên mình sẽ rb ít nhất 0.05/lần, hoặc nếu bạn yêu kầu thì kó thể rb 0.1/lần cho nó bõ)
đăng kí tại đây:
http://xiaobux.com/?ref=clickdicung
:binhsua79:

Last edited by a moderator:
Hê hê
Anh ghi danh nè
lâu rùi ko gặp
kái yahoo bị làm sao thê?
bây h mình gửi 0.17 lần trước vào AP kậu nhé, vẫn dùng AP đó chứ? check xem AP kủa cậu là personal hay personal pro nhé, nếu là personal pro thì hạ cấp (downgrade) xuống personal đi nếu ko nó trừ phí cho lòi mắt ra đấy

lâu rùi ko gặp
kái yahoo bị làm sao thê?
bây h mình gửi 0.17 lần trước vào AP kậu nhé, vẫn dùng AP đó chứ? check xem AP kủa cậu là personal hay personal pro nhé, nếu là personal pro thì hạ cấp (downgrade) xuống personal đi nếu ko nó trừ phí cho lòi mắt ra đấy

cái này kủng fại nhắc ư? Ặc ặc
yahoo có xao đâu nhỉ

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

đã ref nha chủ thớt

ID: alien300
PP: [email protected]

Hợp tác làm ăn lâu dài nhé!!! mà sao số bài pót ko tăng lên nhỉ kì vậy trời :(

ai bảo ko tăng

đã ref nha chủ thớt

ID: alien300
PP: [email protected]

Hợp tác làm ăn lâu dài nhé!!! mà sao số bài pót ko tăng lên nhỉ kì vậy trời :(
một số box sẽ ko tăng số post do admin sửa rule, tránh spam ý mà. Rất vui đc bắt tay làm việc với bạn lần thứ 2 này :D

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

Đã reg như chữ ký
kảm ơn bạn đã tham gia, buổi tối vui vẻ :D

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

cái này kủng fại nhắc ư? Ặc ặc
yahoo có xao đâu nhỉ

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

ai bảo ko tăng
yahoo kậu kó vấn đề mà, mấy lần mình pm: "ê, khỉ đột" mà toàn thấy kậu pm lại ngay và nguyên xi: "ê, khỉ đột" :( hay kậu thử pm mình đi, nếu kũng bị như vậy thì del yh mình đi rùi add lại nhé. Mà AP kậu thuộc loại personal hay personl pro đấy?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,248
172,291
Latest member
Nhutvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back