Tuyển ref vài site Buxhost - Bonus cao - RB 50% lợi nhuận - Hợp tác lâu dài

Đã thấy tên bạn ở 2 site Mazikabux và Gr8bux. Riêng site Savari bạn phải cho mình biết thời gian ref vì site này ko hiện tên ref nhé
mazik+ g8+ savari
ID caocau
pp [email protected]

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:00 AM ----------

Mình đã thấy tên bạn ở 2 site trên. Nhưng bạn chưa click ad nào cả. Bạn hãy click đủ số ad đi nhé. Nếu ko mình ko thể BN cho bạn đâu

Bạn ko click đủ ad các site làm mình rất khó khi BN hay RB. MÌnh nghĩ bật auto ko quá tốn time. Đã pmm inbox nhắc nhở. Nếu việc này vẫn xảy ra mình đành phải delete bạn khỏi danh sách ref. Mình cần những ref nhiệt tình làm việc nghiêm túc chứ ko cần ref chỉ biết nhận BN bạn ah. Mong bạn hiểu và chấp hành
Đã reg cả 2 site.
ID: mailam
PP: [email protected]

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Đã pm inbox để nhắc nhở. Mong bạn sửa chữa để chúng ta cùng phát triển. Click đừng bỏ ad rất phí vì dùng auto mất chưa đến 5ph
Đã reg 2 site nhé: gr8-bux và mazikabux

ID: quyquy8x
PP: [email protected]

Up lên nào. Anh em PTC vào chiến phụ 1 tay

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

Đã up thêm site vào blog chiến. Anh em vào cập nhật nhé. Toàn những site tiềm năng hihi

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Vừa có proof site Gr8bux và cập nhật thêm site mới. Anh em vào xem và ref thêm nhé

Cám ơn bạn. Nếu dc thì ủng hộ mình nhé
upppppppppppppppppppppppppppppp giùm bác

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:27 PM ----------

Đã có proof. Tối nay RB. Để biết thêm chi tiết và tránh thắc mắc, các bạn có thể xem ảnh proof và ảnh lãi ở đầu topic nhé :binhsua10:

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Up lên nào. Anh em vào xem nhé. Vừa update proof và site mới đấy

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Up lên nào. Ai đi qua đá lên giúp thank ngay

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Ế ẩm quá. Ai giúp giùm nào

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Up lên nào. Anh em vào giúp đỡ với

mình đã ref cho chủ thớt id : her0

- cho mình hỏi sao mình đang nhập nó bắt nhập "Secondary password (optional)" , không thấy nó gủi code này cho mình nhỉ?

Bạn ah secondary password lúc bạn đăng ký bạn có điền ko? Nếu ko thì khi đăng nhập ko cần nhập secondary pasword đâu. Để trống phẩn đó
- cho mình hỏi sao mình đang nhập nó bắt nhập "Secondary password (optional)" , không thấy nó gủi code này cho mình nhỉ?

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 07:34 AM ----------

Ah. Trưa nay mình phải thi nên tối qua ko RB site GR8bux cho anh em dc. Cho mình xin lỗi nhé. Thi xong mình sẽ RB ngay :binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom