Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

newbie123

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
đây bác 1213459, lúc trk làm rè ngta chỉ pit làm job cho sẵn thui không biết gì hơn, giờ thằng boss nghỉ rùi nên em tự solo zí mấy job cũ nhưng thấy hok ổn @@

đây bác 1213459, lúc trk làm rè ngta chỉ pit làm job cho sẵn thui không biết gì hơn, giờ thằng boss nghỉ rùi nên em tự solo zí mấy job cũ nhưng thấy hok ổn @@
oài, acc của bạn là IP VN mà mình chủ yếu job Mỹ thôi, với lại bạn nên kiểm tra xem bạn đã được tự do chưa thì mới chuyển upline được bạn ạ

còn tuyển k bác :binhsua08: cho 1 acc :binhsua10:

vẫn còn mà, welcome bạn

- - - Updated - - -

vậy giờ làm sao mới dc tự do ạ, còn ip vn thì chỉ cần fake ip thôi là dc phải không

giờ muốn tự do thì phải chờ một thời gian khi upline của bạn bị xóa thì bạn mới chuyển ref được, còn vụ IP VN mà fake thì tớ cũng không rõ lắm vì acc mới tớ fake ip từ lúc lập từ đầu, tớ chưa thử bao giờ, hôm trươc có trao đổi với 1 bạn thì bạn ấy bảo acc VN giờ fake IP sang Mỹ làm cũng được, nhưng kể từ lúc bắt đầu fake trở đi thì không được login bằng IP VN nữa :D

Last edited by a moderator:
vẫn còn mà, welcome bạn

- - - Updated - - -

giờ muốn tự do thì phải chờ một thời gian khi upline của bạn bị xóa thì bạn mới chuyển ref được, còn vụ IP VN mà fake thì tớ cũng không rõ lắm vì acc mới tớ fake ip từ lúc lập từ đầu, tớ chưa thử bao giờ :D

thôi để e làm rè mới cho bác luôn

happylife3

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Mình có để list khoảng 50 job cho IP VN trên này bằng 2 file , 1 file word va 1 file danh cho tool fithung. That ra minh có khoang tấm hơn 70 job nhưng chưa add hết. Mấy bạn nào IP VN thì vào đây lấy , ai thích ref mình thì tks lun :D
http://getmoneytg.blogspot.com/2012/12/seosprint-danh-sach-job-seosprint.html
Ngoài ra con` có khoảng hơn 100 job ở wmmail. [ mấy bạn mới thì chắc không làm hết đc 100 job của minh vì đòi hỏi rate bạn phải đủ mới được phép làm ]

b cho minh xin cai linh upline ref cai trua tuong an roi hĩ cho minh xin upline ref cai nhi
đây này bạn ơi
http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1455838

- - - Updated - - -

hiện giờ mình có việc bận nên không online được nữa, bạn nào reg hoặc chuyển ref sang cho mình thì cứ tạm thời click ptc đi nhé, mai mình check sẽ gửi list sau

b xem lai ho minh minh an vao nhung van k duoc ta mac du nick vua moi lap hom qua.

acc bạn lập có theo link ref của ai không hay lập tự do?

- - - Updated - - -

mình xin một chân với nhé chủ thớt, pm yahoo không thấy trl

bạn pm vào đâu mình có thấy đâu

- - - Updated - - -

à quên, mình có acc chưa theo ai hết, làm sao theo ref bạn được đây :)

bạn vào link này rồi bấm vào nút trở thành giới thiệu là được mà bạn

http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1455838

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week