Tuyển ref TVIPTC bn 0.03, rb 200% và còn hơn thế nữa

Cảm ơn các bác, mình sẽ cẩn thận. Bác Tosang cho mình hỏi để banner ref thế đã an toàn chưa ^^

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:38 PM ----------

Đã thấy bạn trong danh sách nhé. Hợp tác lâu dài ^^

Thông tin tế nhị, đừng nói ra ngoài nhiều nhé! Đừng để thông tin tuyển ref lên blog. Chỉ nêu thông tin site trên blog thôi.

A, mình đang test Yakbux kìa. Vào topic Powerful sẽ thấy. Có rảnh ủng hộ nhé. Thân!

Okie, cảm ơn bác nhìu ^^

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Mình đã bn và rb1 cho các bạn rồi nha.

Okie, cảm ơn bác nhìu ^^

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Mình đã bn và rb1 cho các bạn rồi nha.

Ah, cho góp ý tí nhe! Bạn bỏ thêm ít thời gian làm cho topic thêm sinh động tí. Chữ to tí. Thế sẽ hấp dẫn hơn.

đã nhận rb của bạn.thnks, hợp tác lâu dài nha :)
pp của bạn phải là tran Khanh dung ko?

Yep! Đúng rồi, hợp tác lâu dài ha ^^

---------- Post added at 02:27 AM ---------- Previous post was at 02:26 AM ----------

mình vẫn chưa nhận dc bonus bạn check gium mình nha

À, tai vì mình chưa xác nhận được bạn trong Danh sách ref nên chưa bn đấy. Mình bn b h đây. Đều tay nha ^^

nhận đc bn rồi mà wên xác nhận,thank chủ therad nha,cam kết click đều,tiện thể cái PP của mình bị trục trặc,bạn xem update thanh toán qua LR giùm mình đc ko?LR:chữ ký nha(khi nào khắc phục đc mình sẽ báo lại)

Last edited by a moderator:
Hi, hiện giờ mình đang đi thực tế nên chưa check được nhé. Tối mình sẽ kiểm tra và bn cho bạn ngay. Hợp tác lâu dài nhé Hi, hiện giờ mình đang đi thực tế nên chưa check được nhé. Tối mình sẽ kiểm tra và bn cho bạn ngay. Hợp tác lâu dài nhé

Okie. Thanks bạn nhiều. Anh em vào chiến nào :)

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ nhé. Hiện tại mình online bằng dtdd nên không check được. Ngày mai mình sẽ check và bn cho các bạn ngay nhé

Okie. Về nhà mình sẽ update ttin của bạn. Cuối tuần mình sẽ rb qua LR cho bạn nhé, cứ yên tâm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,696
Latest member
KENCANDY

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week