Tuyển ref, trao đổi ref nhiều site mới, BN lên đến 0.2, RB cao, cập nhật liên tục

-Các site này vừa hạ giá ref click, tuần này mình vẫn giữ nguyên giá RB, sang tuần sau sẽ giảm xuống: fanaticanos 0.002/click, các site còn lại là 0.004/click.:binhsua28:

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

chưa bonus hết cho mình mà
Trưa về nhà mình mới BN được, thông cảm nha.

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

reg Buxchampion
id : mailinh2991
pp : [email protected]
RB tự động nhé!
Hận hạnh quá, bạn này thấy xếp hạng 1 ref contest mấy site đây mà, hợp tác vui vẻ nha:binhsua06:

đã rè những site này, id:vm8787
pp:[email protected]

buxchampion

Username vm8787
Registered Today, 23:05

buxunite

Username vm8787
Registered Today, 23:03

buxweek

Username vm8787
Registered Today, 23:07

fanaticanos
Username vm8787
Registered Today, 23:17

tại sao 3 trang likepounds,earn-pound, earnmoneyinpound này nghỉ zậy bạn
ref từ hôm qua vẫn chưa nhận đc bn, còn 3 trang likepounds,earn-pound, earnmoneyinpound này nghỉ zậy bạn, nói nghỉ là nghỉ kì zay?

còn trang fanaticanos bạn nói giảm giá click còn 0.002, mình vào web nó coi thì thấy bạn nhận đc từ ref là 0.0075 mà

Privilege Standard Normal 1 week Platinum 1 week Extraordinary 1week
Membership color

Pay rates
Pay per click $0.0050 $0.0250 $0.0300 $0.0350
Pay per referral click $0.0075 $0.0075 $0.0075 $0.0075

Hận hạnh quá, bạn này thấy xếp hạng 1 ref contest mấy site đây mà, hợp tác vui vẻ nha:binhsua06:
Bạn quá khen, tính Up thêm site này mà có vài bác tuyển Ref rồi, khó cạnh tranh quá:binhsua04:
Thằng Admin này ra nhiều site quá, làm thanh toán các site chậm đi, thu nhập của nó k tốt hay sao Rules mới liên tục rồi :|, các site có dấu hiệu đi xuống.

ref từ hôm qua vẫn chưa nhận đc bn, còn 3 trang likepounds,earn-pound, earnmoneyinpound này nghỉ zậy bạn, nói nghỉ là nghỉ kì zay?

còn trang fanaticanos bạn nói giảm giá click còn 0.002, mình vào web nó coi thì thấy bạn nhận đc từ ref là 0.0075 mà
Tối hôm qua mình bận ko online được, sáng nay thì ngồi cafe, mình đã thông báo trưa nay về sẽ BN đầy đủ mà.
3 site likepounds, earn-pound, earnmoneyinpound pending mấy ngày rồi vẫn chưa thấy tiền về mình đã thông báo cuối tuần sẽ BN scam.
fanaticanos fees payout 50%, còn tiền mình upgrade hàng tuần nữa, max payout mỗi lần là 4.5$ chỉ còn lại 2.25$, mà 2-3 ngày nó mới thanh toán 1 lần, tính ra site này mình đang lỗ vốn đó.

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

Bạn quá khen, tính Up thêm site này mà có vài bác tuyển Ref rồi, khó cạnh tranh quá:binhsua04:
Thằng Admin này ra nhiều site quá, làm thanh toán các site chậm đi, thu nhập của nó k tốt hay sao Rules mới liên tục rồi :|, các site có dấu hiệu đi xuống.
Đúng là dạo này nó pay hơi chậm:binhsua27:

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

Up site buxmighty đi chơi cho nó máu 250$/month:binhsua04:

mình đã reg xong từ hôm qua 3stite và click hết công với một stite đã click 2 ngày xong rồi nhưng bạn chưa bonus cho minh. xem lại hộ nha
thanks
LR:U0780899
PP:[email protected]
Bạn vui lòng đọc lại trang 3 nha, 2 site kia mình đã BN cho bạn, còn fanaticanos bạn cập nhập giúp mình thời gian reg để mình BN luôn.
Thanks.
Transaction Details

Payment Sent (Unique Transaction ID # 0AS98465TR519312U)

Sent to:
lam trinh (The recipient of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Email:
[email protected]

Amount sent:
-$0.10 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
-$0.10 USD

Date:
Oct 6, 2011
Time:
21:19:51 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:
BN buxunite va buxweek lan 1
Note:
Vui long xac nhan tai http://mmo4vn.com/showthread.php?30...e-moi-BN-len-den-0-2-RB-cao-cap-nhat-lien-tuc
Funding Type:
PayPal Balance
Funding Source:
$0.10 USD - PayPal Account

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:47 PM ----------

reg them buxweek
id:ngocduc2809
LR:chữ ki
Để cuối tuần mình BN + RB cho bạn 1 lần luôn nha, đỡ bị trừ phí:binhsua135:

Đúng là dạo này nó pay hơi chậm:binhsua27:

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

Up site buxmighty đi chơi cho nó máu 250$/month:binhsua04:

Có vốn là Up liền đó, tính sơ sơ 10 ngày là hoàn vốn

up lên cái nào:binhsua153:

---------- Post added 10-09-2011 at 12:07 AM ---------- Previous post was 10-08-2011 at 11:29 PM ----------

Có vốn là Up liền đó, tính sơ sơ 10 ngày là hoàn vốn
Có vẻ như group này đang gặp khó khăn về vốn, nó vừa gửi thư kêu gọi ủng hộ.:binhsua52:
Khoa, chúng tôi hiện đang làm việc trên một thuê bao 3 năm với các khoản thanh toán ngay lập tức và tự động quảng cáo cho tất cả 10 trang web của chúng tôi . Như bạn có thể thấy, việc kinh doanh đang phát triển hữu cơ. Bux Challenge có một thuê bao 3 năm. Đó là tin tuyệt vời cho tuổi thọ của các trang web. Tất cả những người khác tháng đến tháng, cho bây giờ . Chúng ta có thể gia hạn khi thời gian trôi qua, nhưng chúng tôi sẽ không thấy được lợi ích khác ngay lập tức. Chúng tôi phải giám sát chặt chẽ tất cả mọi thứ . Đó là lý do tại sao phải mất thời gian để nâng cấp, quảng cáo thêm tiền. Chúng tôi đã tăng $ 1.800 USD để làm cho điều này xảy ra . Nếu bạn muốn giúp chúng tôi với mục tiêu này, hãy cho chúng tôi biết. Nếu tất cả mọi người cho biết thêm, tặng $ 5 hoặc nhiều hơn, bạn có thể giữ tiền trong số dư mua hàng của bạn. Chúng tôi cũng sẽ cung cấp cho bạn một thành viên hàng tháng hoặc hàng năm với giá giảm 25% cho bất kỳ một trang web của chúng tôi được liệt kê để giúp chúng tôi đáp ứng được mục tiêu này. Gửi cho chúng tôi một vé hỗ trợ và cho chúng tôi biết trang web của bạn hỗ trợ. Dưới đây là danh sách các trang web của chúng tôi. Mong muốn được nghe từ bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,446
Latest member
kisscartooncam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom