• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tuyển ref trang đang up miễn phí bonus 0,1$, con 50 suat up mien phi nua thoi nhanh chan len nao, rb

thanks hai ban, theo nhu mjh bjet thj may trang nay trah thu moj lap cho ads cao de cau mem thuj,sap doj rules nhah thuj,nhah chan dk truok khj no doj rules nao

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

cac ban chu y la rb va bonus se dk tjh tu ngay maj nha vj hom nay mjh chua nhan dk tjen tu ref

ID : hoangdesigner77
PP : [email protected]

---------- Post added at 12:29 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

mình sẽ kick cho bạn !
bạn tự động trả qua PP cho mình nhé.
bắt đầu kick từ hôm nay..
liên lạc với mình qua yh : acquyuongmaumynhanduoianhtrang.
mình hy vọng sẽ hợp tác lâu dài với bạn.

ID : hoangdesigner77
PP : [email protected]

---------- Post added at 12:29 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

mình sẽ kick cho bạn !
bạn tự động trả qua PP cho mình nhé.
bắt đầu kick từ hôm nay..
liên lạc với mình qua yh : acquyuongmaumynhanduoianhtrang.
mình hy vọng sẽ hợp tác lâu dài với bạn.
ok moi thanh toan mjh se tu dog guj cho ban, sau 2 ngay click mjh se bonus cho ban.
Hop tac lau daj nha
ma ban oj yh daj the hjx

ok đã check cho tất cả các bạn, các bạn cố gắng click đều để nhanh có proof nha, và hợp tác lâu dài nha, mình không muốn các bạn dk để lấy bonus đâu

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

upppppppppppppppppppp nào

Đã ref :).
ID: bigbangs
PP/YH: [email protected] :).

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

Mình reg và click thì chỉ được 1 click đầu, các click khác đều ra trang rút gọn link adf.ly, vậy là sao nè :-S?

Đã ref :).
ID: bigbangs
PP/YH: [email protected] :).

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

Mình reg và click thì chỉ được 1 click đầu, các click khác đều ra trang rút gọn link adf.ly, vậy là sao nè :-S?
mình chịu bạn ak, mìn click bình thường mà

Đã nhận được bonus từ chủ thớt :) hợp tác lâu dài nếu bạn muốn mình giúp từ những trang khác nữa thì pm qua yahoo cho mình nhé. :) thank !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom