Analysis Tuyển ref trang Captureplay.com, bn khi có proof

huakhainguyen

Banned
Reactions
271
MR
0.000
Site này cũng đã được nhiều người trong topic giới thiệu và tuyển ref, nay mình mở thread này để tuyển thêm những ai chưa đăng kí.

Link ref: http://games.captureplay.com/secure/play.jsp?r=huakhainguyen

Sau khi đăng kí xong, các bạn để lại
username:
Paypal:
thời gian đăng kí:
LR ( Nếu muốn BN = LR):

BONUS

Sau khi có proof mình sẽ bonus mỗi bạn $1 ( 50% số tiền kiếm được). Tuy nhiên các bạn sau khi đăng kí xong phải active thì mình mới nhận được $. Để active các bạn phải chợi 20 trận đấu và tổng thời gian chơi > 120 phút. Sau khi được active, sẽ có mail thông báo cho mình.

Nếu các bạn giới thiệu được người khác tham gia, và ngời đó active, mình sẽ bonus thêm $0.5/ 1 người giới thiệu được dưới link bạn

Trang này có 3 trò: bắn súng (Super Frag), cờ vua (Chess), ô ăn quan (Mancala). Các bạn nên chơi trò bắn súng

Ai thích thì đăng kí ủng hộ, xin đừng ném gạch.

Sau khi có proof sẽ bn, nếu các bạn muốn BN LR thì cũng được, nhưng sẽ bn với giá 0.8 LR ( vì tiền mình nhận được là PP)

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Up lên nào? Có ai tham gia ko?

Last edited by a moderator:
up lên nào

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

Không ai ủng hộ em à?

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

Không ai ủng hộ em à?

tớ có ý này hay hơn cậu làm 1 phòng ref của cậu và tớ vào bắn nhau đứng cho 1 đứa nó bắn lấy Credit đấy quy về 1 mối nhanh hơn là ref hình như là ko tạo đc phòng nữa hay sao ấy ?

thì cứ chiến vậy, dù sao mình cũng đâu lỗ gì đâu mấy bác

mình request từ hôm 15/11 đến nay là 7 ngày rồi nè , có được đâu , chả có tin tức gì về tiền cashout cả :((

ID:sisasuke686868
LR:U0037660
cho một chân nha
đã thấy bạn. Nhớ chơi đủ 20 game và thời gian chơi phải đủ 120 phút mới lên active nha bạn.

chưa thấy bạn. Bạn có chơi đủ time chưa, mà sao chưa thấy bạn ref mình.

Site còn chiến được, chưa Ban IP VN nhé

Reg để nhận bonus kìa

Announcements

Forum statistics

Threads
419,384
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom