Tutorial Tuyển Ref Trang Bet POB

thì mình tìm ref ca share kèo cho ref hàng nagyf mà , còn phải tim kèo chắc ăn 1 chút mới share, chứ có phải kèo nào cũng chơi được đâu.
mà sao tuyển POB lại đưa link roadbet thế ???

hài

vãi nồi đụng tới bet chua như dấm đồng lặn đồng hụp lúc win thì ít còn thua phát cháy acc thua hơn 2k vào pob rồi :(

vãi nồi đụng tới bet chua như dấm đồng lặn đồng hụp lúc win thì ít còn thua phát cháy acc thua hơn 2k vào pob rồi :(

tại sao cứ nghĩ chơi bet là phải có tiền mới chơi nhỉ. tiêu chi mình khi học soi kèo là để kiếm cơm thôi , chứ không huy vọng làm giàu bằng cờ bạc và cá độ

Cậu thử chơi theo cách này thử : 100k (5$) làm vốn
1 dáy dánh 3- 5 trân ( mỗi trân 20k)
cuối tháng tính lợi nhuận từ thắng thua
cái này gọi la dùng cờ bạc kiếm thêm miếng cơm đấy
:)

Ai bảo máu ăn thua và tham $ chi cho cháy acc

Mình thay vì soi kèo rồi sell TIPS cho các bạn thì mình lấy fee đấy từ aff của roadbet thôi, với lại có người chọn kèo và soi thì sẽ hạn chế thua cho các bạn. Mình hưởng aff thi phải cố gắng kiếm kèo cho các bạn win ? các bạn win nhiều thì mình mới sống đc chứ :)

soi kèo không có nghĩa là sure win 100% mà chỉ hạn chế cái thua khi chơi bet thôi ( cứ hiểu như thế đi)

1 ngày mình soi 3 -5kèo , để cho các bạn kiếm đc lợi nhuận từ 1-2 kèo. cứ vậy tính dồn cho 1 tháng sau đó tính tiền lời
1 ngày bạn làm MMO dc 5$ 1 tháng kiếm đc 150$? thì chủ đích mình mở dv này cũng thế thôi

đã ref
ID: neal98
newbie muốn học hỏi đã pm yahoo..:D

mình nghĩ mình chưa đủ kinh nghiệm để giúp các bạn kiếm thêm it $.
Nên mình sẽ CLOSE TOPIC này lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom