Other Tuyển ref TextCashNetwork - xây dựng downline cho ref

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
Ngừng tuyển nhé mọi người
Update3 CN 19-2-2012 : Đã 2 ngày TCN ko gửi sms quảng cáo cho mình và cũng ko chia lời lãi gì hết :aa, nên mình sẽ bonus cho những bạn đã ref ở topic này, coi như bù phí verify điện thoại (dù có vài bạn chưa verify :D). Tối mai (T2, 20-2-2012) mình sẽ send BN nhé.

Mình tìm acc LR của ref ở chữ ký, các bạn xem danh sách nếu thấy chưa có acc LR (hay muốn thay đổi acc gì đó) thì các bạn post acc lên giùm mình, ai ko muốn nhận BN thì nói trước khi mình gửi tiền nha
:binhsua172:
Barbarian U7450166 đã gửi
atai712 U0990708 đã gửi
sharingtb từ chối nhận BN. Thanks :D
congavang U5004749 đã gửi
b0ynb2761993 U2731811 đã gửi
triplex090 U6502353 đã gửi
kyoshiro2256 U8113134 đã gửi
RuaVietGroup U1234911 đã gửi
hungpp u5216482 đã gửi

-------
2 bạn ref sau thông báo dừng nên mình ko bonus nha, 2 bạn thông cảm
doanduong123
atunit07
----------------------------------------
Update2 T7 18-2-2012: nếu các bạn muốn tham gia test chương trình này thì cứ reg nha, nhưng mình ko gửi Bonus cho các bạn reg sau thông báo này nhé
-----------------------------------------
Update T7 18-2-2012: tạm thời chúng ta dừng chương trình này lại một xíu nha các bạn, tới giờ vẫn chưa thấy nó chia lời lãi thế nào, vào setup ewallet để thanh toán vẫn chưa được, đợi đến khi nó gửi thêm tin nhắn và chia lãi thế nào rồi mình tiếp tục nha. Hic. :m204:

Nếu chương trình thất bại, mình bù các bạn đăng ký trong topic 0.15LR phí xác nhận điện thoại nhé. :m048:

cầu trời cho nó đừng fail :m107:

-------------------------------------------------
Giới thiệu TextCashNetwork

NGÀY 16/1/2012, TEXTCASHNETWORK CHÍNH THỨC MỞ CỬA CHO FREE MEMBER
HIỆN TẠI TEXTCASHNETWORK KHÔNG CHO ĐĂNG KÝ FREE NỮA, MÀ PHẢI ĐĂNG KÝ QUA REFERRAL AGENT (LINK REF). AI CHƯA CÓ ACCOUNT THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÝ QUA LINK REF CỦA MÌNH

TEXTCASHNETWORK là chương trình kiếm tiền tiềm năng đang thu hút nhiều người kiếm tiền online trên thế giới

Chỉ với chiếc di động và 1 phút mỗi ngày, bạn có thể kiếm được từ 1 - 10 triệu đồng/ tháng với hệ thống hoa hồng 10 cấp của TEXTCASHNETWORK

Vì sao tôi gọi đây là "chương trình tiềm năng" ?

Thế giới hiện có 2 tỉ người sử dụng điện thoại di động, TEXTCASHNETWORK sẽ kiếm lợi nhuận bằng việc đăng tin quảng cáo trên di động của bạn. Các công ty, doanh nghiệp muốn quảng cáo sản phẩm của họ phải trả một khoản tiền quảng cáo cho TEXTCASHNETWORK.

TEXTCASHNETWORK sẽ sử dụng một phần số tiền đó để trả cho bạn

Khi bạn tham gia TEXTCASHNETWORK, bạn sẽ trở thành một phần trong hệ thống quảng cáo của công ty. Chỉ cần nhận tối đa 5 tin nhắn + 1 phút hằng ngày để post quảng cáo , bạn sẽ nhận được hoa hồng theo hệ thống 10 cấp của TEXTCASHNETWORK

Hệ thống "hoa hồng 10 cấp" là gì?

- Nếu bạn giới thiệu được 10 người cùng tham gia ( gọi là cấp 1 của bạn ), -------> bạn sẽ nhận được 15$ mỗi tháng.

- Nếu 10 người ở cấp 1 của bạn, mỗi người cũng giới thiệu được 10 người thì bạn có 100 người ( gọi là cấp 2 của bạn ), -------> bạn sẽ thu nhập được 150$ mỗi tháng ở cấp 2 + 15$ của 10 người cấp 1 sẽ là 165$.

- Nếu 100 người ở cấp 2 của bạn, mỗi người cũng giới thiệu được 10 người thì bạn có 1000 người ( gọi là cấp 3 của bạn ), -------> bạn sẽ thu nhập được 1500$ mỗi tháng ở cấp 3 + 150$ của cấp 2 và 15$ của cấp 1 sẽ là 1665$ --------> bạn thu nhập hơn 33 triệu đồng mỗi tháng.

- Nếu 1000 người ở cấp 3 của bạn, mỗi người cũng giới thiệu được 10 người thì bạn có 10.000 người ( gọi là cấp 4 của bạn ), ---------> bạn sẽ thu nhập được 15.000$ mỗi tháng ở cấp 4 ---------> bạn thu nhập hơn 300 triệu đồng mỗi tháng.

- Nếu 10.000 người ở cấp 4 của bạn, mỗi người cũng giới thiệu được 10 người thì bạn có 100.000 người ( gọi là cấp 5 của bạn ), ----------> bạn sẽ thu nhập được 150.000$ mỗi tháng ở cấp 5 ----------> bạn thu nhập hơn 3 tỉ đồng mỗi tháng.

................Cứ như vậy cho đến cấp thứ 10

Hiện nay TEXTCASHNETWORK đang ở trạng thái beta, sẽ chình thức hoạt động vào ngày 12/12/2011. Đây là thời điểm thích hợp để bạn tìm kiếm người tham gia và hưởng hệ thống hoa hồng 10 cấp của TEXTCASHNETWORK

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ
Step 1: Bạn click vào link phía dưới để đăng ký

Step 2: Điền thông tin đăng ký

Bấm "CONTINUE" để tiếp tục

Chọn "I have read and accept the Text Cash Network" rồi bấm "CONTINUE" để tiếp tục

Step 3: Xác nhận đăng ký

Xong bước này sẽ có 1 tin nhắn từ số máy +19543207170 gửi về số điện thoại bạn đăng kí , bạn bấm trả lời lại (reply) với duy nhất một từ YES để xác nhận số điện thoại của bạn.

Sau khi bạn bấm "CONTINUE" lần nữa sẽ đến trang sau:

Bạn vào mail đăng ký lấy code để dán vào trang trên và bấm vào "Validate Email" để hoàn tất đăng ký

Step 4: Lưu thông tin cá nhân

Bạn đăng nhập vào TEXCASHNETWORK và điền thông tin cá nhân như bên dưới

Đến đây, mọi việc đã hoàn tất, bạn chỉ cần đợi đến khi site gửi tin nhắn kiếm tiền.

Trong thời gian chờ đợi site hoạt động, bạn có thể tìm kiếm người tham gia để hưởng "hệ thống hoa hồng 10 cấp" của TEXTCASHNETWORK
Nguồn : richmaker88 (upline của mình :D)

Hướng dẫn cách post quảng cáo

Điều kiện khi tham gia TEXTCASHNETWORK, là phải post quảng cáo để được nhận lợi nhuận hằng ngày.
Chỉ cần post 1 quảng cáo / ngày
Khi post quảng cáo, point sẽ được cộng vào Power Line
Thành viên Free - post quảng cáo hằng ngày
Thành viên VIP - post quảng cáo 3 ngày một lần

3 bước post quảng cáo

Chọn quảng cáo cần post
Chọn nơi đặt quảng cáo
Xác nhận địa chỉ đặt quảng cáo

* Các bước post quảng cáo
#1 Đăng nhập vào TEXTCASHNETWORK http://textcashnetwork.com/BackOffice/Login.aspx

#2 Vào "My Ad Platform" --> "Place an Ad" để tiến hành 3 bước post quảng cáo

#3 Thực hiện 3 bước post quảng cáo

#4 Chọn quảng cáo cần post, copy đoạn quảng cáo đó

#5 Chọn nơi đặt quảng cáo, ở đây chọn nơi đặt quảng cáo là http://classified4u.biz (có thể chọn nơi khác tùy các bạn, cách làm cũng tương tự)

#6 Trước hết phải tạo 1 tài khoản free ở classified4u. Sau khi tạo tài khoản --> đăng nhập --> vào "Post Free Classified Ad" để tiến hành đặt quảng cáo

#7 Tiến hành post quảng cáo như hình dưới, bấm "Submit Advertising Ad" để tiếp tục

#8 Bấm "Skip Advertising Image & Continue" để tiếp tục

#9 Bấm "Approve Advertising Ad" để tiếp tục
#10 Kéo xuống dưới, bấm "Click here to view your ad" để lấy địa chỉ nơi đặt quảng cáo

#11 Copy địa chỉ nơi đặt quảng cáo trên thanh Address

#12 Xác nhận quảng cáo như hình dưới

Nguồn : richmaker88 (upline của mình :D)

Hướng dẫn confirm SMS
1. Vào SMS Home như hình

2. Chọn view message

3. Nhập code xác nhận đã đọc SMS

Gõ code trong tin nhắn các bạn nhận được vào ô trống và nhấn Submit hay confirm ( tại mình lỡ làm rồi, ko vô được nữa, ngày mai sẽ đưa ảnh lên :D)

[4. Chuyển Response Status sang tình trạng Confirmed

Bạn post quảng cáo ngày hôm đó thì nó sẽ chuyển sang Confirmed. Khi đó thì mới được chia lãi ngày hôm đó.

Đây là hệ thống kiếm tiền theo 10 cấp, nếu các bạn muốn kiếm tiền lâu dài, bền vững và nhiều thì cần có hệ thống downline lớn mạnh. (chơi 1 mình cũng kiếm được khá, nhưng sẽ ko bằng có nhiều ref)

Lúc mới bắt đầu tham gia MMO, mình cũng rất khó khăn trong việc kiếm ref, do đó mình muốn hợp tác với các bạn để cùng xây dựng hệ thống downline cho nhau.

Ai làm ref ở topic này thì để lại ID và link ref để mình thay lên bài viết. (ID là cái RA Number trong My Profile > Account Information)
Mỗi link ref sẽ để cho tới khi có ít nhất 1 ref cấp dưới nhé
(mình sẽ cố gắng để ai có 1 ref rồi thì sẽ đổi cho người khác, nhưng nếu mình đổi chưa kịp, mà có người ref thêm cho bạn nữa thì bạn thông cảm, chịu hên vậy nhé :D)

Hiện tại site mới ra nên chưa có proof, nhưng mình nghĩ nên tham gia lúc đầu sẽ có lợi hơn cho các bạn.

Đăng ký

Yahoo của mình nếu bạn nào cần liên lạc: extraworkonline

Last edited by a moderator:
sao có ref rồi mà ko vô báo danh nhỉ ?

Túm lại công việc nó thế này thôi

1. Đăng ký + Verify điện thoại
2. Đọc SMS + vô confirm
3. Post ads cho nó
4. Nhận tiền lãi

Đây đây báo danh đây, nãy ref rùi mà bận ra ngoài.
ID: Barbarian

cho cái link ref luôn bạn ơi, thêm 1 người nữa là link bạn lên đầu trang :D

link ref ở : My Profile > Account Information > Web Site Address - copy cái dòng http:....... đó bạn

Hic, hình như bạn chưa verify phone, nó gửi tin nhắn, bạn reply lại bằng chữ YES

uppppppppppppppppp cho bạn
trang này tiềm năng như zeek

cho cái link ref luôn bạn ơi, thêm 1 người nữa là link bạn lên đầu trang :D

link ref ở : My Profile > Account Information > Web Site Address - copy cái dòng http:....... đó bạn

Hic, hình như bạn chưa verify phone, nó gửi tin nhắn, bạn reply lại bằng chữ YES

Her her điện thoại mình còn có 2k nhắn tin cho nó mà thất bại ! Để mai mua cái card đã rùi tính tiếp !

mà kiếm được bao nhiêu thế mỗi ngày post 1 ads à :-s
1 ref của mình thì mình kiếm đc bao nhiều với pay lúc nào lun :D

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

http://nhokngok95.TextCashNetwork.com
thế là cậu được 2 người :)
cho Bar lên top đi rồi đến mình :))

Veri SMS rồi mà ko biết

ở đâu cả

link ref của mình nhé : http://barbarian.TextCashNetwork.com, vì mình đã đăng kí từ khoảng mấy tháng trước rồi nên ko thể ref cho bạn dc

ko hiểu bạn nói vậy là gì, link đó là của 1 ref của mình mà

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

Barbarian đã đủ 2 ref, atai712 lên tiếp

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

Veri SMS rồi mà ko biết

ở đâu cả

trong file ảnh đó bạn, mình vẫn thấy ảnh mà, bạn F5 thử coi

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

mình đã trả lời hoặc add hết Yahoo những bạn đã pm và inbox rồi nhé

thanks các bạn đã ủng hộ mình, hy vọng mọi người sẽ thành công với site này như với zeek. Hy vọng, hy vọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week