Got Paid Tuyển Ref Tasks Lần thứ N ~^-^~ !!!

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
trang gptbanks mình dc paid 2.41$ rồi nè chủ thớt ... post ben kia mà vẫn chưa thấy rb :)
ID: neverdle
LR:U1693277

10$ rồi lấy rb 1 lần cho nó nhiều!!! 10% chứ nhiêu mà!!! o.2 chả bõ free!!! =))

ghetnhatscam

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
mình làm được 3$ mỗi acc đang pay về rồi!!! mới làm đc thêm mỗi acc được 3$ nữa đợi xiền về lr phát là pay luôn!!! giờ pay nó lấy mất 10% uổng lắm!!! đợi pay về đc rồi lần sau nó lấy có 5% à!!!! ;)

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Task 4p đổi rule rồi, vừa vào làm thử và đc 40% =))

Mình sẽ Update cách làm chuẩn cho các bạn đã biết làm rồi :m004:

trang gptbanks mình dc paid 2.41$ rồi nè chủ thớt ... post ben kia mà vẫn chưa thấy rb :)
ID: neverdle
LR:U1693277

Bạn làm hẳn 10$ đi rồi báo mình RB 1$ ... Còn nếu sợ mình ko RB 100%-150% cho bạn thì hết thứ 7 này ai làm đc bao nhiêu commnet lên đây mình tổng kết 1 thể luôn nhé :m004:

mình làm được 3$ mỗi acc đang pay về rồi!!! mới làm đc thêm mỗi acc được 3$ nữa đợi xiền về lr phát là pay luôn!!! giờ pay nó lấy mất 10% uổng lắm!!! đợi pay về đc rồi lần sau nó lấy có 5% à!!!! ;)

Chuẩn rồi đấy bạn ... Paid lần đầu nên rút 1$ thôi vì nó tính 10% ... để nó complete hẳn đã hẳn rút tiếp lần 2 nhé :m004:

*** 4poin cho những bạn đã biết làm :
-4 poin mới Update chia riêng rẽ hẳn ra và phân làm 4 loại chứ ko phải 3 loại như trước nhé
Giờ những thể loại : + tình dục trẻ em
+ trẻ con cầm súng đạn , dao kéo hút thuốc bla bla ...
là Loại Ô 1 đầu tiên nhé ...
* Ô thứ 2 (chính là Ô 3 cuối cùng của 4poin cũ ) : tức là các thể loại máu me kinh dị , tình dục với động vật, ảnh bôi nhọ danh dự người khác bla bal bla cũ thì vào loại 2 này nhé.
* Ô thứ 3: Chính là loại 2 đợt trước : Bao gồm ảnh tình dục .. sex miệng hay cả ảnh hoạt hình bla bal bla,bộ phận sinh dục hay mô tả trạng thái tình dục nhé
*** Ô 4 cuối cùng : có sự thay đổi 1 tý ...
Cái này chính là Ô 1 của 4 poin trước : Bao gồm ảnh nữ nuy mà có nhìn thấy núm vú bla bla bla và lông mu hay lông bộ phận sinh dục
Ngoài ra lần UP date này những ảnh ỉa đái hay nôn oẹ thì cho vào loại 4 này luôn nhé ...
Thế thôi đơn giản mà :m004:

Last edited by a moderator:

hienyeu

Junior
Reactions
148
MR
0.098
Ai cần bản dịch chi tiết thì pm yahoo mình nhé . Bản thân mình phang bừa cho nhanh cũng ok cả thôi . Update xong mong cải thiện cái job nhưng vẫn bèo bọt quá , ngồi cả buổi sáng ko dc 2$ =))

Ai cần bản dịch chi tiết thì pm yahoo mình nhé . Bản thân mình phang bừa cho nhanh cũng ok cả thôi . Update xong mong cải thiện cái job nhưng vẫn bèo bọt quá , ngồi cả buổi sáng ko dc 2$ =))

Theo bạn như trên vẫn chưa chi tiết :m131:
Với Newbie mình có bản hướng dẫn khác mà :m131: Cái đó là ghi cho những bạn đã biết làm thôi :m004:
Mà thực ra cũng đơn giản ... đọc qua là làm đc... Phía trên mình ghi cũng đã gần như đầy đủ 100% rồi.
Chỉ khác mỗi Newbie thì ko biết cái cũ như thế nào ... Nhưng cứ áp theo cái rule mình đưa phía trên là ok hết :m021:

*** 4poin cho những bạn đã biết làm :
-4 poin mới Update chia riêng rẽ hẳn ra và phân làm 4 loại chứ ko phải 3 loại như trước nhé
Giờ những thể loại : + tình dục trẻ em
+ trẻ con cầm súng đạn , dao kéo hút thuốc bla bla ...
là Loại Ô 1 đầu tiên nhé ...
* Ô thứ 2 (chính là Ô 3 cuối cùng của 4poin cũ ) : tức là các thể loại máu me kinh dị , tình dục với động vật, ảnh bôi nhọ danh dự người khác bla bal bla cũ thì vào loại 2 này nhé.
* Ô thứ 3: Chính là loại 2 đợt trước : Bao gồm ảnh tình dục .. sex miệng hay cả ảnh hoạt hình bla bal bla,bộ phận sinh dục hay mô tả trạng thái tình dục nhé
*** Ô 4 cuối cùng : có sự thay đổi 1 tý ...
Cái này chính là Ô 1 của 4 poin trước : Bao gồm ảnh nữ nuy mà có nhìn thấy núm vú bla bla bla và lông mu hay lông bộ phận sinh dục
Ngoài ra lần UP date này những ảnh ỉa đái hay nôn oẹ thì cho vào loại 4 này luôn nhé ...
Thế thôi đơn giản mà :m004:

Cho những ai chưa đọc nhé :m004:

VPNpro

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
cái này muốn nhiều task thì cứ dùng HMA mà chiến, dùng IP việt chả ăn thua đâu :binhsua146:

cái này muốn nhiều task thì cứ dùng HMA mà chiến, dùng IP việt chả ăn thua đâu :binhsua146:

Hộ cái :binhsua146:

mấy site này sao reg = sock us ko dc thế

Reg bằng US đc thì làm luôn Off US cho nhiều tiền chứ làm cái này làm gì :m131:
Bạn có sock qua đc proxy của nó ko mình mua 1$/1 con luôn :m146:

New anh chỉ RB 100% nhưng em anh thấy em làm khá tốt ... Bước đầu RB cho anh 120% nhé.Dần dần sẽ lên 150-200% cho em và các Pro Ref lại cho anh :m004:
Khi nào 2 site đầu làm đc tổng 2site 10$ thì báo anh RB 1.2$ cho em nhé :m004:

anh cho em hỏi với
amazon có cần verify ko ạ
và có rút đc tiền từ amazon về ko ạ

Cái đấy anh chưa rút bao giờ nên ko biết em ah :m003:
Nhưng anh rút qua PP thì anh thấy ko cần phải Veri gì cả :m004:
Còn với comment bên trên ... anh nói thế này em đừng giận nhé
:binhsua163: Em mới ăn đc jackot 6.5$ thì mới đủ 10$ đúng ko :m021: Em ko Bonus cho anh thì thôi :binhsua135:...
Còn về RB thì chỉ có 2 site đầu anh UpGold RB 120-150% cho em nhé...2 site sau chỉ đc 80% thôi ... Vì 2 site sau anh ko Upgold nên phải thông cảm cho anh nhé :binhsua149: Và em mới chỉ làm đc hơn 3$ một tý thôi nhé ... Đủ 10$ là hôm nay em được Jackot 6.5$.Và từ sau tất cả các site em tính RB thì ko được tính như thế nhé em ... Tính như thế thì chết anh :binhsua140:...Chỉ tính số tiền em complete Off thôi nhé ... Chứ tiền em ăn sổ số và tiền thưởng hay Bonus của site sẽ ko liên quan gì đến anh nhé ... Ví dụ như hôm nay em đc Jackot 6.5$ thì anh có đc 0.65$ % như kiểu em làm việc đâu mà em bảo anh RB ...
Nên lần sau tính chuẩn giúp anh nhé ...:m003:
Cả bạn ptc001 nữa nhé ... Hôm nay bạn cũng đc jackot 6.5$ thì phải :binhsua146: Lưu ý ko tính cái tiền jackot và tiền thưởng hay Bonus của site vào RB nhé ... Vì mình ko đc gì ở tiền đấy cả nên ko thể tính như thế đc :binhsua149:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week