Got Paid Tuyển Ref Tasks Lần thứ N ~^-^~ !!!

3 4 máy tính mỗi cái 1 nick có bị cheater không thế

- - - Updated - - -

mấy máy tính mà cùng đăng nhập 1 nick thì tab này có tab kia cũng có là phải rồi, 2 máy 1 modem lập mỗi máy 1 acc xem có dính cheater không nhể ^^

sonalwx

Senior
Reactions
132
MR
0.000
sao mình làm thằng poindolar n lại bảo mình cheater trong khi mình k fake gì cả..@@..dùng ip VN hay ip động nên n thấy khác n gán cheater cho m luôn nhỉ..@@

sao mình làm thằng poindolar n lại bảo mình cheater trong khi mình k fake gì cả..@@..dùng ip VN hay ip động nên n thấy khác n gán cheater cho m luôn nhỉ..@@

Bạn Ticket cho nó xem lý do Ban là gì ... Chứ IP VN là IP Động thì ai chả thế ... Tớ cũng thế mà :m003:

Bạn Ticket cho nó xem lý do Ban là gì ... Chứ IP VN là IP Động thì ai chả thế ... Tớ cũng thế mà :m003:
tớ gửi cho n xem cái hóa đơn mạng để n xác nhận xong n gửi lại The name and address on those documents do not match those on your account?@@

tớ gửi cho n xem cái hóa đơn mạng để n xác nhận xong n gửi lại The name and address on those documents do not match those on your account?@@

Sặc bạn gửi cho nó những cái đấy là gì ??? Nó yêu cầu ah???
Chỉ cần hỏi nó xem lý do Ban là gì ??? Bảo nó là mình ko Cheat ko Fake ko Proxy ko gì cả sao lại Ban thế thôi ...:m003:

Sặc bạn gửi cho nó những cái đấy là gì ??? Nó yêu cầu ah???
Chỉ cần hỏi nó xem lý do Ban là gì ??? Bảo nó là mình ko Cheat ko Fake ko Proxy ko gì cả sao lại Ban thế thôi ...:m003:
n bảo gửi thông tin địa chỉ xác nhận xem có đúng như mình đăng ký k..vkl..clear cookie đky lại có đc k nhỉ@@

éo hiểu sao bị mark cheater, chả làm cái éo gì, quá nhọ cho đội ấy lọ

Cái CF nó báo cậu Mark Cheater For IP hả ??? hay báo gì ???
Reset Modem thay IP vào lại bem nhiệt tình nhé :m004:

- - - Updated - - -

tìm thêm site nào có nhiều tasks từ 11h đến 17h đi anh
tầm giờ này em ko dám mở cả 4 site kia luôn
ngồi méo mặt ko có tasks nào :((

Cái này thì chịu thôi ... Do nhiều người làm thì nó thế .
Đơn giản 100 Tasks có sẵn ... 10 người làm thì mỗi người 10 Tasks :m131: mà 100 người cùng làm lúc đó => mỗi thằng 1Tasks :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom