Tuyển ref tâm huyết với Zeekrewards

nhưng mỗi ngày chỉ cần post ads 1 lần là đủ đúng không bác?
Mình post nhiều cũng đâu có tính nhiều point đâu

Uh, đừng để cái thanh đó nó thành màu đỏ lâu quá là được :).

có bạn nào biết được giờ check ad của site không ? cho mọi người biết với. Để né thời gian hết giữa hai ngày pót ad, thí dụ hôm nay post lúc 10 giờ , ngày mai lại vào post lúc 10 giờ 15. vậy có 15 phút chết. vậy nếu site check vào 15' đó coi như toi, mặc dù ngày nào cũng post đều đều. nếu biết được khoảng thời gian check ad thì mình né post ad vào thời gian đó.

có bạn nào biết được giờ check ad của site không ? cho mọi người biết với. Để né thời gian hết giữa hai ngày pót ad, thí dụ hôm nay post lúc 10 giờ , ngày mai lại vào post lúc 10 giờ 15. vậy có 15 phút chết. vậy nếu site check vào 15' đó coi như toi, mặc dù ngày nào cũng post đều đều. nếu biết được khoảng thời gian check ad thì mình né post ad vào thời gian đó.

Bác yên tâm,không cần phải chính xác đến từng s,kể cả post quá 24h từ lúc post ads hôm trc vẫn được,miễn là không quá 48h,vì như vậy bạn đã mất 1 ngày post

chà chà up cho bạn đắt khách nòa

Đã đăng kí, hy vọng kiếm đủ tiền trả tiền net hàng tháng
username:quocduy
alerpay:[email protected]

Bạn xác định chiến lâu dài và muốn có nguồn thu ổn đình từ Zeek thì ít nhất cũng phải tái đầu tư trong vài tháng đầu để tăng số vip,về sau mới ổn được.
Không nên ăn vip mà không tái đầu tư.Vì bạn chơi free nên tốn nhiều thời gian hơn!
Gì cũng có giá của nó cả:)

đá lên cho bác........em đk rồi...........nếu bác chấp nhận cheat thì em ref cho bác :D

đừng vì 1 phút rãnh rỗi mà sinh nông nỗi chứ bạn?!?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back