Referrer Tuyển ref SLL Zeek Rewards! Bonus 20$ luôn

Cho tớ xin một cái acc vừa lên vip có >140 VIP
nhã hứng thì PM inbox nhé :)
Thanks!

^^ bạn nào ko đọc kĩ topic à, ai đầu tư mạnh thì chủ thớt mới cho acc chứ, bình thường ai người ta cho ^^

^^ bạn nào ko đọc kĩ topic à, ai đầu tư mạnh thì chủ thớt mới cho acc chứ, bình thường ai người ta cho ^^

Ây da, tui có bảo là không đầu tư mạnh đâu. Tui xin là việc của tui, đương nhiên là tui đã đọc xong mọi thứ rồi mới comment chứ. Chủ thread không có để lại info liên lạc nên tui mới comment ở đây :)

cái này mọi người phải cân nhắc trước khi làm, ai dám chắc rằng chủ thớt sẽ làm đúng như lời mình nói, 20$ là 1 số tiền ko nhỏ đâu, ai cũng 20$ ^^ bần cùng sẽ sinh đạo tặc thui à, coi chừng làm ko công 2 tháng

ông này là sponsor của tui nhá, có ref back j ko ;;)

ông này là sponsor của tui nhá, có ref back j ko ;;)

topic mình up free cho ref chứ ko refback gì bạn à, bạn ko thích có thể kiếm sponsor khác, thích theo chủ thớt này thì theo thui ^^ còn nói trước là 20$ cho 1 người thì là ít, nhưng cho nhìu người thì chưa biết thế nào đc đâu ^^

Dư sức qua cầu!
Các bạn đừng có lo....

Không nói nhiều chủ thớt Bonus theo từng tuần để chứng mình những lời nói trên! Chứ sau 2 tháng cim cu té,ref không nâng cấp thì tiến thoái lưỡng nam!

Dư sức qua cầu!
Các bạn đừng có lo....

Hì, nói thật là tui nghĩ cậu cũng sẽ đủ tiền thiệt nhưng có chịu bỏ ra cho mọi người với 1 khoản tiền lớn ko thì còn phải xem xét, chứ nói suông như cậu tui cũng nói đc, thêm nữa điều kiện post đủ 60/60 hờ hờ 59/60 thì người ta ko đc gì hay sao ^^

Bây giờ ta tuyển hay lee88dung tuyển

Việc của ta! Tự ta có chủ trương
Không cần người khác xen vào!

OK?

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Hì, nói thật là tui nghĩ cậu cũng sẽ đủ tiền thiệt nhưng có chịu bỏ ra cho mọi người với 1 khoản tiền lớn ko thì còn phải xem xét, chứ nói suông như cậu tui cũng nói đc, thêm nữa điều kiện post đủ 60/60 hờ hờ 59/60 thì người ta ko đc gì hay sao ^^

Everthing has its price
There's a price you have to pay

Last edited by a moderator:

OK?

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

There's a rpice you have to pay

viết sai rùi cậu, nói thiệt cậu có tuyển hay ko thì cũng chả liên quan gì tui đâu, có điều từ trước tới giờ ko chỉ tui mà rất nhiều người chơi zeek ngứa mắt cậu, bởi vì cậu mà nhiều người mới ghét nó ^^

Everthing has its price

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

Ngứa cái gì mà ngứa!
Tụi nó vào topic tui phá phách, đâm thọt
Không lẽ chỉ vì sợ ban nik mà ko dám phản kháng lại à
Hèn vậy?

Người nào ghét zeek là người đó dại!
Chơi mmo mục đích là gì?
Để kiếm ra tiền có đúng không...?

Ghét zeek, không chơi, thì ko kiếm ra $$$ có vậy thôi...
mà có ai ghét tôi thì tôi cũng chả cần biết, miễn sao tui vẫn kiếm ra $ là được....

OK?

Everthing has its price
Góp ý với chủ thớt mà nóng thế! =)) không làm chuyện xấu thì lo gì =))

topic mình up free cho ref chứ ko refback gì bạn à, bạn ko thích có thể kiếm sponsor khác, thích theo chủ thớt này thì theo thui ^^ còn nói trước là 20$ cho 1 người thì là ít, nhưng cho nhìu người thì chưa biết thế nào đc đâu ^^

mình làm ref bạn hơn 2 tháng rồi mà, vừa rồi mình quên mất nên tự Upgrade, tháng sau bạn upgrade cho mình nhá ^^ (cũng sắp rồi đấy), bạn có thể kiểm tra ID xfilesad :)

Everthing has its price

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

Ngứa cái gì mà ngứa!
Tụi nó vào topic tui phá phách, đâm thọt
Không lẽ chỉ vì sợ ban nik mà ko dám phản kháng lại à
Hèn vậy?

Cậu tự nhìn lại mình đi rùi hãy nói, đời có nhiều loại người, có phải ai cũng giống ai đâu, đừng có gộp chung tất cả vào,uh thì cho là phản kháng đi, nhưng với cậu thì đó là quá khích thì có, vào mấy topic của cậu toàn thấy chửi bới này nọ, mày tao linh tinh chỉ làm cho người ta nghĩ mình là thằng vô văn hóa thôi

Hahhahahaha!

Lót Đ... ngồi hết

Thì tui chửi những thằng nào bố láo
Ông có bố láo không mà ông tức ông?

Cần gì phải tôn trọng anh em gì với những thằng nhóc kon bố láo đó,
mà không xưng mày tao với nó...

mình làm ref bạn hơn 2 tháng rồi mà, vừa rồi mình quên mất nên tự Upgrade, tháng sau bạn upgrade cho mình nhá ^^ (cũng sắp rồi đấy), bạn có thể kiểm tra ID xfilesad :)

ủa ref mình chưa có ai đc 2 tháng cả, có khi bạn làm ref nick cũ của mình, mà nick đó bị ban lâu rồi mà cậu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week