Tuyển ref site <Quixoteptc> Payout 0.50$ Bonus + RB cao. Đã up cấp cuối (Admin rất uy tín)

Hix chủ thớt giai thích dùm mình cái . Hix mình nghỉ click 1 hôm nhưng mà cuôi cùng tông kết lúc mà chủ ref tổng hợp thì mình đã hơn 700 click ( hoàn toàn bằng tay ko có 1 cái nào là auto luôn ) . Thế mà mình mới nhận được 0.26 $ . Ko có bonus là sao . Chả lẽ chủ topic nói đùa anh em à . Đề nghị ai đã nhận được tiền bonus của 200 click và 500 click lên tiếng coi .

Hix chủ thớt giai thích dùm mình cái . Hix mình nghỉ click 1 hôm nhưng mà cuôi cùng tông kết lúc mà chủ ref tổng hợp thì mình đã hơn 700 click ( hoàn toàn bằng tay ko có 1 cái nào là auto luôn ) . Thế mà mình mới nhận được 0.26 $ . Ko có bonus là sao . Chả lẽ chủ topic nói đùa anh em à . Đề nghị ai đã nhận được tiền bonus của 200 click và 500 click lên tiếng coi .
Mình chỉ bảo 3 người đứng đầu click và điều kiện phải trên 500 click mới được BN 0,1. Chứ bạn mình BN và RB đúng rồi.

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Ai chưa nhận được BN và RB mai mình sẽ thanh toan.

hii, nằm trong top 3 ah, site này nó bỏ cái auto change site nên click hơi cực tí
Hihi BN cho bạn rùi. Hix tính nhầm BN thừa cho bạn thêm 0.05$:binhsua10:

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:44 AM ----------

ko có auto click cũng mỏi tay phết ... a e cố gắng click đều nhé.

vừa nhận được bn và rb rồi :) thank bạn, 600 click , hôm trước payout mà nó không cho , giờ làm sao để thanh toán đây :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back