Tuyển ref site mới Openbux.com registered company doman 3 năm, BN 0.05$ sau khi đăng kí

Bạn check và RB mình nha !!!
yên tâm mai mình sẽ rb 40 click tiếp theo cho bạn nhé giờ lo gỡ cái PP limit cái đã....

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Bạn nào đã ref cho mình đi ngang qua để lại cái LR cho mình rb nha, them cái yahoo cũng đươc, PP vừa bị limit mong mọi người thông cảm:binhsua19:

yên tâm mai mình sẽ rb 40 click tiếp theo cho bạn nhé giờ lo gỡ cái PP limit cái đã....

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Bạn nào đã ref cho mình đi ngang qua để lại cái LR cho mình rb nha, them cái yahoo cũng đươc, PP vừa bị limit mong mọi người thông cảm:binhsua19:

cuối tuần hãy refback một lần cho tất cả các site nếu bạn là personal account để hạn chế limit, bây giờ nó limit ghê lắm.

LR: chữ ký nhé

đã nhận refback, thanks, up cho mọi người tin tưởng click tiếp

Xem qua bảng danh dự, mình click nhìu nhất

Thông báo: 24/11 Paypal đã trở lại, tiếp tục rb qua PP , mọi người chiến manh nhé ,tiếp tục tuyển ref site này, up cái proof openbux (instantly) cho anh em tin tưởng ^^

Nay mai sẽ rb đầy đủ cho anh em , sr mọi người vì sự cố PP vừa rồi^_^

chúc mừng bạn, bạn làm theo mình nói ko hay cách khác để mình học hỏi đề phòng limit nữa
thì mình cũng làm theo cách của bạn thôi, cứ nổ thêm nhiều nhiều về hình thức kinh doanh này nọ ,ai ngờ nó restore cái một ^^, không biết sau này nó có limit tài khoan minh tiếp nưa không...

thì mình cũng làm theo cách của bạn thôi, cứ nổ thêm nhiều nhiều về hình thức kinh doanh này nọ ,ai ngờ nó restore cái một ^^, không biết sau này nó có limit tài khoan minh tiếp nưa không...
ka ka :)), sau này nó ko limit bạn vì lý do giống vừa rồi nữa mà limit vì nhiều lý do khác, nhưng bạn đã an toàn rồi, đừng lừa đảo là ok :)) . Chờ đi, vài ngày nữa nó gởi cho bạn cái khảo sát về vần đề limit vs nó, comment chửi cho nó bỏ cái con bot auto limit ấy đi :))

ka ka , sau này nó ko limit bạn vì lý do giống vừa rồi nữa mà limit vì nhiều lý do khác, nhưng bạn đã an toàn rồi, đừng lừa đảo là ok . Chờ đi, vài ngày nữa nó gởi cho bạn cái khảo sát về vần đề limit vs nó, comment chửi cho nó bỏ cái con bot auto limit ấy đi
thế ah, vậy mình có dịp chửi bọn PP này cho đỡ tức , cái tội limit vô tội vạ :))

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

thang nay mjnh cung dang chjen roi

no pay trong bao lau ha ban

thanks
ngay lập tức bạn à , phí mỗi lần rút nếu <50 $ là 1 $

thế ah, vậy mình có dịp chửi bọn PP này cho đỡ tức , cái tội limit vô tội vạ :))

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

ngay lập tức bạn à , phí mỗi lần rút nếu <50 $ là 1 $

thằng này vâm quá, coi như click ko công cho nó 1$ rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week