Tuyển ref site mới Bút Tí Nỵ :) BN ngay $0.03 click all ads.

đã reg
id : lounhatnam
pp : [email protected]

sẽ click đều

Đã xong lần 3 cho bạn. :)

---------- Post added at 12:04 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

chủ thớt chưa pay cho mình lần nào xem xét lại cái nha.
ID:nguyentien463
PP:[email protected]

Oh Sorry bạn nhé. Vì trước đó số click bạn click ko ổn định, nên mình chưa có thể tính RB cho bạn đc, sau đó bạn click lại ổn định, hôm nay mình RB thấy như thế nên sẽ RB cho bạn yên tâm nhé. :)

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:04 AM ----------

chủ thớt chưa pay cho mình lần nào xem xét lại cái nha.
ID:nguyentien463
PP:[email protected]

Mình đã gửi và giải thích. Nếu có thắc mắc thì bạn cứ PM cho mình biết. Thanks :)

Dear lou nam,

Viv Nguyen sent you a payment of $0.12 USD.

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

kô click nữa hã cậu

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

kô click nữa hã cậu

Dear lou nam,

Viv Nguyen sent you a payment of $0.12 USD.

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

kô click nữa hã cậu

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

kô click nữa hã cậu

Uhm. Ngừng click nhé cậu. Tớ phải về lại US vào cuối tháng này rồi nên rất tiếc là không thể tiếp tục được. :) Rất cám ơn bạn và các bạn trong thời gian vừa qua. :) Chúc buổi tối vui vẻ. Gud nite and Happy Earning another site ;)

đã nhận rb lần cuối, site scam hay sao bạn nghỉ zay

Ko phải site này scam bạn. Mà là mình phải quay về US vào cuối tháng này. Nên rất tiếc là ko thể chơi tiếp. :)

---------- Post added at 04:41 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

bạn kiểm tra lại link ref coi sao mà không thấy chỉ có Nobody

Các ref không click 1 thời gian tự nhiên site chuyển Upline bạn ah. Và site đã xóa tên bạn trong list ref của mình :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom