Tuyển ref site mới 5 năm bản quyền ngày 8/8 reback 200% + bn 2$ hoàn toàn tự động

Reactions
1,669
MR
0.033
Mình dừng tuyển ref site này, tối nay sẽ check bn và refback

Thông báo ngày 12/8: Hiện trang này nó đã scam nick của mình, kịch bản giống hệt như trang anh em của nó, các bạn xem tại topic này http://mmo4vn.com/showthread.php?23...oan-toan-tu-dong&p=309991&posted=1#post309991. Nó chỉ scam nick up max thôi nhé, nó vẫn cho pay nhưng tính phí 90%, nick các bạn ko bị scam, nếu các bạn click vẫn pay được và mình vẫn thanh toán cho tuần sau nếu các bạn tiếp tục click, tuần này mình sẽ rb cho các bạn như chế độ ở dưới đã đề ra. Site này mình vừa rút hơn 30$ nhưng vẫn lỗ nặng, do vậy mình vẫn rb như chế độ cũ, mong các bạn tiếp tục ủng hộ mình site này trong tuần tới đây để mình gỡ lại chút vốn ^^.

Mình đã up account lên cấp cao nhất rồi

đối với site này reback ít nhất 200% + bn 2$ hoàn toàn tự động sau mỗi 5 ngày click nếu scam
cam kết reback 300% - 400% - 500% sau các lần thanh toán. tớ đã nâng cấp acc lên cấp cao nhất rồi, nếu tớ thu đc $ thì sẽ refback 400% - 500% nghĩa là khoảng 0.01$ - 0.0125$ cho các ref của tớ, cam kết là rb rất cao, mặc dù có scam hay ko tớ vẫn refback như vậy, các cậu đăng ký ủng hộ tớ nhé, đặc biệt tớ sẽ rebach 1.000% cho những bạn nào nhiệt tình ủng hộ tớ, mỗi tuần sẽ chọn ra 1 vài bạn để rb 1.000%.

ai uppp topic này lên đều có bonus 0.02$/lần - thanh toán vào cuối ngày

các bạn đăng ký để lại ID PP nhé

Mong các bạn ủng hộ

Last edited by a moderator:
Ủng hộ nhé, dạo này có vẻ kiếm được nhỉ, chằng thấy nói gì đến anh em
uppppppppppppp luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member