• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tuyển ref site khủng up pre miễn phí, bonus 0,1 và rb 0,02/click

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000
site vua dọ rule xong mjnh co chut thay dọ ve che do bonus và rb nha

thông tin site 0,015/ads (hiện đang up pre miễn phí)
14ads/ ngày
100 click need payout
bunus 0,05$ sau khi click hết ads trong ngày
khi có proof bonus tiếp 0,05$ và rb 0,01$/click
tự động rb và bonus
link dk http://www.flashybux.com/?ref=justinkt238
các bạn để lại id và pp, nhanh chân lên dk nào

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

tạm dừng tuyển ref nha
lại thêm một em scam nữa, dừng click nha các bạn

Last edited by a moderator:
Mình thấy đa số những site upfree thì nó yêu cầu click nhất định như site nay flaf 100 click , ngoài ra có thể min pay tầm 1$ . Thời gian cách quảng pay ít nhất 1 tuần max pay thì rất thấp . Và còn 1 điều quan trọng nữa nó giấu không nói ra là khi bạn đủ min pay bạn phải fund tiền mới được pay cỡ 10000% giá trị bạn fund vào . ví dụ fund 1$ thì ban có quyền pay 100$ khi đủ tiền nhưng ngặt 1 cái max pay thì thấp , min fund thì bèo cũng 5$ . Click cả tuần đủ pay 1$ chẳng lẻ fund 5$ vào lấy 1$ .

Không dể ăn chút nào đâu các cậu , toàn là những chiêu maketing thôi . Click rồi không rút được tiền đâu , mình bị nhiều lần rồi , nên tuyệt rất cảnh giác với những site buxhost free up . Lời khuyên chân thành .

Mình thấy đa số những site upfree thì nó yêu cầu click nhất định như site nay flaf 100 click , ngoài ra có thể min pay tầm 1$ . Thời gian cách quảng pay ít nhất 1 tuần max pay thì rất thấp . Và còn 1 điều quan trọng nữa nó giấu không nói ra là khi bạn đủ min pay bạn phải fund tiền mới được pay cỡ 10000% giá trị bạn fund vào . ví dụ fund 1$ thì ban có quyền pay 100$ khi đủ tiền nhưng ngặt 1 cái max pay thì thấp , min fund thì bèo cũng 5$ . Click cả tuần đủ pay 1$ chẳng lẻ fund 5$ vào lấy 1$ .

Không dể ăn chút nào đâu các cậu , toàn là những chiêu maketing thôi . Click rồi không rút được tiền đâu , mình bị nhiều lần rồi , nên tuyệt rất cảnh giác với những site buxhost free up . Lời khuyên chân thành .
thanks cau hj nhung ma khong thu sao bjet dc cau
tam dung tuyen ref nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom