Tuyển ref site khủng RB 0.02$/click - site đang free Upgrade Golden, NO INVESTMENT, Instantly Pay (s

vuhung8386

Senior
Reactions
147
MR
0.000
Tuyển ref site khủng RB 0.02$/click - site đang free Upgrade Golden, NO INVESTMENT, Instantly Pay out for all members (số lượng có hạn, các bạn nhanh chân)

Tuyển ref site khủng RB 0.02$/click - site đang free Upgrade Golden, NO INVESTMENT, Instantly Payout for all members
đăng ký:

Golden Membership
Pay per click: €0.0500
Pay per referral click: €0.0300
Click need to payout: 50
Payout Minimum: €10.00
Vì site này giá cao nên mình chỉ Rb khi có Proof
báo danh do site không hiện tên ref nen các bạn báo danh ghi luônthời gian reg (server time):
YH:
PP/AP:
thời gian reg (server time):
Khi upline vào xem DR, căn cứ vào thời điểm reg, lúc đó mới biết được ai là downline.
Rule site:
lúc 10h30 21/6/2011

Last edited by a moderator:
site này 10 ngày pay, các bạn đăng ký xong ghi danh, up xin cái Upline nhé để mình xem cái time đăng ký, vì site không hiện tên ref, thank các bạn đã ủng hộ.
các bạn cho xin cái picture upline nhé. bắt đầu ghi danh.

Upline cũng không hiện làm sao biết ai ref nhỉ?

Đã reg ref cho bạn site: http://www.eurussianbux.com
ID: mmnvn84
PP: [email protected]
Picture upline là mình chụp ở đâu vậy bạn? Mình vừa reg xong, chụp được cái này thôi ah

Những site không hiện upline, downline thế này, downline cần chụp account history, hay ghi như bạn này
đã reg,
ID: thienlkz
thời gian reg (server time): 18h37

Khi upline vào xem DR, căn cứ vào thời điểm reg, lúc đó mới biết được ai là downline.

ok,site này chiên dc đấy
up rồi mà

giờ mới vào đây, xem được mấy ref, cảm ơn các bạn đã ủng hộ. có tiền về các bạn sẽ có phần. các bạn chup cho xin cái hình thời gian đăng ký nhé để biết ai ref.

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

Những site không hiện upline, downline thế này, downline cần chụp account history, hay ghi như bạn này
đã reg,
ID: thienlkz
thời gian reg (server time): 18h37

thank bạn hướng đẫn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week