• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref site HTPBUX đây - BONUS ngay 0.1 khi click đủ 2 ngày. refback 0.005/click.

ủa, site vẫn còn chơi à
tưởng nghỉ rồi chứ

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

sorry cậu nha, tưởng nghỉ chơi rồi nên mấy hôm nay không click
h mình click lại
cậu rb cho mình nhé
30 click
id:chiplegends
PP: [email protected]

ủa, site vẫn còn chơi à
tưởng nghỉ rồi chứ

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

sorry cậu nha, tưởng nghỉ chơi rồi nên mấy hôm nay không click
h mình click lại
cậu rb cho mình nhé
30 click
id:chiplegends
PP: [email protected]
đã refback cho bạn luôn 50click. nhớ click thêm để bù vào nha.

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

cho mình RB 50 clicks
ID commam7109
PP [email protected]
đã refback cho YOU.

Còn refb mình nữa chứ bạn, mình reg acc bạn đầu tiên mà :binhsua15:

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

Trang này là admin người Việt, admin cũng báo là chưa scam. Chủ thớt xem lại nếu không mình sẽ bỏ reg acc của bạn. Thanks

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

Trang này là admin người Việt, admin cũng báo là chưa scam. Chủ thớt xem lại nếu không mình sẽ bỏ reg acc của bạn. Thanks

tối nay về sẻ refback cho bạn.
tình hình là nó đã scam. proof cuối cùng là ngày 29. hiện tại đang cho mình pending mấy ngãy rồi. gởi suppost chả thấy trả lời.
ông này scam hay lắm, trước kia jotbux cũng thế, đang pay ngon, bị lỗi data (mất dữ liêu) --> scam.luôn. giờ site này cũng thế.

tối nay về sẻ refback cho bạn.
tình hình là nó đã scam. proof cuối cùng là ngày 29. hiện tại đang cho mình pending mấy ngãy rồi. gởi suppost chả thấy trả lời.
ông này scam hay lắm, trước kia jotbux cũng thế, đang pay ngon, bị lỗi data (mất d liêu) --> scam.luôn. giờ site ày cũng thế.
Vậy là báo cho bạn 1 tin vui. Vì admin đã xin lỗi và thông báo mất dữ liệu nên xóa yêu cầu chuyển tiền lại tài khoản để mất thất thoát dữ liệu. Chính admin cũng yêu cầu nếu các muốn rút xin thực hiện lệnh lại. Trang này do Admin Việt Nam nên nhờ 1 số anh em phich lỗi cheat nên bị lỗi data bạn yêu cầu lại 1 lần nữa xem. Thanks
:binhsua15:

Vậy là báo cho bạn 1 tin vui. Vì admin đã xin lỗi và thông báo mất dữ liệu nên xóa yêu cầu chuyển tiền lại tài khoản để mất thất thoát dữ liệu. Chính admin cũng yêu cầu nếu các muốn rút xin thực hiện lệnh lại. Trang này do Admin Việt Nam nên nhờ 1 số anh em phich lỗi cheat nên bị lỗi data bạn yêu cầu lại 1 lần nữa xem. Thanks
:binhsua15:
đó chỉ là thông báo.
hiện tại mình đang pending hơn 2$, hôm nay ổng hủy bỏ phần thanh toán, nhưng mình cũng chả nhận lại đươc tiền vào acc.
ông này không biết xữa lồi DATA, nên cứ bị là ổng bỏ. mấy thông tin đưa ra thông báo là của 1 quản trị làm thêu đó.
lấy site jobux mà là gương, bị lỗi data, mấy mod xin lỗi vài ngày rồi bye luôn.

đã refback

---------- Post added at 08:08 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

refback cho mình 30 click nhé
id songtothon :D
đã refback

thông báo luôn, ngừng click site này.

Sent by:
DO TIEN (The sender of this payment is Non-U.S. - Verified)
Buyer email:
[email protected]
Payment sent to:

[email protected]

Amount received:
$0.25 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
$0.25 USD

đã nhận được rb từ bạn
thanks so much