Tuyển ref site fridaythe13thbux.com Bonus 0.05 sau khi đăng kí và kích hết ad sau khi đăng kí

jindy91

Senior
Reactions
119
MR
0.000
Thông báo tạm ngừng tuyển Ref

Mong minhvuong2013, danviphn, trakimanhminh cố gắng click hộ mình... 2 ngày rùi ko click :binhsua14:

Đây là một site cũng khá mới và cũng là lần đầu tiên mình tuyển ref mong các bạn ủng hộ mình nhé!

Đăng kí nhanh tay chỉ 2000 thành viên đầu được Upgrade lên Premium

Đăng ký: http://www.fridaythe13thbux.com/?ref=dinhha

Khi đăng kí xin mọi người ghi rõ
ID:
PP: (mình chỉ trả qua PP thôi)

Thông tin về site (Upgrade)

Sau khi đăng kí và click hết ads sau khi đăng kí mình sẽ bonus 0.05 cho mọi người.
Refback 0.003/1 click sau khi có Proof

Mọi người ủng hộ mình nhé :binhsua15:
Có gì thắc mắc liên lạc YH mình: jindy91

Last edited by a moderator:
chủ topic thanh toán cái kiểu j vậy. Thanh toán gross 0.05$ mà fees cũng -0.05$ thì sao, bạn pay mà mh cũng k nhận đc đồng nào hết. mà ở ô: Order status/Actions nó hiện chữ Issue refund ( nó bảo hoàn trả lại tiền cho người thanh toán là sao nhỉ ). bác nào biết không.

chủ topic thanh toán cái kiểu j vậy. Thanh toán gross 0.05$ mà fees cũng -0.05$ thì sao, bạn pay mà mh cũng k nhận đc đồng nào hết. mà ở ô: Order status/Actions nó hiện chữ Issue refund ( nó bảo hoàn trả lại tiền cho người thanh toán là sao nhỉ ). bác nào biết không.
Có lẽ chủ thớt lần đầu bonus cho các member nên ko biết cách gửi nên bị tình phí. Lần sau lúc send hãy chọn "Personal Payments" --> check vào mục "Others" --> như vậy sẽ ko bị tính phí. (Nên tìm hiểu thêm trên mạng để sử dụng tốt pp)
"Issue Refund" dùng khi bạn muốn từ chối nhận khoản tiền này đó. Bạn dùng chức năng này để hoàn trả lại tiền cho người gửi.
(chức năng này cần thiết dùng trong các trường hợp bạn nghi là nguồn tiền gửi đến "ko sạch" --> dễ khiến tài khoản pp của bạn bị limit--> cho nên phải refund)

click hết add rồi bonus đi bạn. bạn chú ý send tiền nhé ko thì như bạn honglaumong nói ở trên đó

Có lẽ chủ thớt lần đầu bonus cho các member nên ko biết cách gửi nên bị tình phí. Lần sau lúc send hãy chọn "Personal Payments" --> check vào mục "Others" --> như vậy sẽ ko bị tính phí. (Nên tìm hiểu thêm trên mạng để sử dụng tốt pp)
"Issue Refund" dùng khi bạn muốn từ chối nhận khoản tiền này đó. Bạn dùng chức năng này để hoàn trả lại tiền cho người gửi.
(chức năng này cần thiết dùng trong các trường hợp bạn nghi là nguồn tiền gửi đến "ko sạch" --> dễ khiến tài khoản pp của bạn bị limit--> cho nên phải refund)

Thanks you nhé.

Vậy giờ mh có gửi trả lại 0.05$ này cho chủ thớt không, nếu mh gửi trả lại cho chủ thớt thì mh có bị mất 0.05$ không, vi chủ thớt gửi cho mh 0.05$ nhưng mh không có nhận được đồng nào?

thông cảm nhé bạn mình ko bít gửi nên thế để sau mình gửi lại cho

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

hihi mình cũng mới lần đầu gửi nên ko bít cảm ơn bạn đã hướng dẫn mình nhé:binhsua15:

Đã Bonus cho trakimanhminh, qcuong286, danviphn, minhvuong2013

đã click hết ads
PP [email protected]
Đã reg và click
ID: fanomanu
PP: [email protected]

Mong hợp tác lâu dài ^^
Cảm ơn đã ủng hộ.
Đã thấy mấy bạn ... có thể lag hay sao mình chưa thấy hiển thị số click của các bạn nên mình để mai xem các bạn đã click chưa thì mình sẽ bonus cho các bạn. cứ yên tâm nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,882
170,943
Latest member
nguyenngoc01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week