Tuyển ref site CoinTellect, RB 50%, hỗ trợ chiến thuật.

đầu tư lâu rồi chứ ko cũng làm ref cho cậu, tính làm cái acc nữa , hỏi nó kêu đc tạo 10 cái acc , mà không biết bây giờ có nên đầu tư không đây!

Kaka, đầu tư thì đầu tư thôi, như paidvert tới giờ vẫn còn hoạt động rầm rộ kìa

thớt nói hỗ trợ chiến thuật mà chả thấy có chiến thuật gì nhỉ?

Chiến thuật tái đầu tư thôi, mà cậu đầu tư có 1 gói, thì chưa cần :)

Cập nhật, đã rút trên € 470.7440 rồi :)

mình đủ dk nhận reback rồi thớt ơi.

mình đủ dk nhận reback rồi thớt ơi.
Chưa nhé cậu, cậu mua gói contracts ngày 13 nhé. Hôm nay mới 26 thôi. Cậu coi lại trong https://cointellect.com/contract/ coi mua lúc mấy giờ, để tớ biết lúc mấy giờ tiền về :)

Hiện rút paypal đã nâng lên 50$ rồi và fee thì cao khủng, nên trả cậu bằng dogecoin nhé. Cho tớ địa chỉ dogecoin nào :)

Chưa nhé cậu, cậu mua gói contracts ngày 13 nhé. Hôm nay mới 26 thôi. Cậu coi lại trong https://cointellect.com/contract/ coi mua lúc mấy giờ, để tớ biết lúc mấy giờ tiền về :)

Hiện rút paypal đã nâng lên 50$ rồi và fee thì cao khủng, nên trả cậu bằng dogecoin nhé. Cho tớ địa chỉ dogecoin nào :)
LÚc 6h47 AM cậu nhé. Với lại mình lấy 1 lần được không (như cậu nói ).
Nếu có thể gửi cho mình qua PP thì tốt, đang cần 1 ít qua PP. Còn nếu dogecoin, cậu phải đổi theo tỷ giá hiện tại từ euro ra dogecoin cho mình.

Ví dogecoin của mình: D7V9dsCkKnAsL1ETqo92Ruknbq1WHjQ4bN

LÚc 6h47 AM cậu nhé. Với lại mình lấy 1 lần được không (như cậu nói ).
Nếu có thể gửi cho mình qua PP thì tốt, đang cần 1 ít qua PP. Còn nếu dogecoin, cậu phải đổi theo tỷ giá hiện tại từ euro ra dogecoin cho mình.

Mình send trực tiếp theo tỉ giá của site cointellect cậu rơi. Cứ gõ 5 eur thì nó sẽ cho ra số dogecoin tương ứng, chuyển thẳng qua ví dogecoin của cậu. Paypal tính fee cao, ko rút nữa! :(

6h47 AM thì 11h47 trưa mai mới nhận được tiền nhé, tầm đó mình send cho cậu
Nhớ là mình lấy 1 lần thôi. Như cậu đã nói 100%. Ok:D

Giờ nghĩ lại, ăn chắc phòng rủi ro. Cointellect giờ ko cho mình mining trực tiếp trên máy tính nữa, éo thích, pm nó rồi cũng ko dc. Giờ là đang sợ nó SCAM nên cậu thông cảm dùm, dc tý nào hay tý đó

Giờ nghĩ lại, ăn chắc phòng rủi ro. Cointellect giờ ko cho mình mining trực tiếp trên máy tính nữa, éo thích, pm nó rồi cũng ko dc. Giờ là đang sợ nó SCAM nên cậu thông cảm dùm, dc tý nào hay tý đó

Ok ko sao, thấy cậu cũng đầu tư forex nhiều, mà cái này thì sợ :)

Cuộc đời nó phũ vô cùng, chưa tới thì đã hỏi, gần tới thì cũng hỏi, tới rồi cũng hỏi dồn dập, khi nhận xong thì im lặng, không thèm vào xác nhận 1 tiếng. Đúng là....

Đã send 9.995 eur vào ví. Tơ ko scam mấy đồng lẽ, cậu làm gì gấp vậy
Cuộc đời nó cứ thế>> Biết làm sao? Nhưng mà đã check và nhận dc rồi nhé thớt. Thanks men!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back