Other Tuyển REF seosprint, vip-prom: RB 80% + Bonus 10$ and more

Status
Not open for further replies.
Đâu có.
Vừa bay từ Mỹ về.
Mấy hôm nay sang thuê luật sư giỏi cứu Zeek, nhưng tình hình có vẻ không khả quan cho lắm :D

Zeek sắp chuyển trụ sở qua Châu Âu, đang cần mem cung cấp sdt để lấy code xác minh tài khoản, info và pay nốt những request cũ.
Chi tiết pm ta nha :siusao:

Mấy bác ơi em làm job ấn start mà toàn bị ra trang go task trắng còn job thì ko hiện ra phần report là sao ạ ? :( (task click site)

Mấy bác ơi em làm job ấn start mà toàn bị ra trang go task trắng còn job thì ko hiện ra phần report là sao ạ ? :( (task click site)

Chỉ thỉnh thoảng mới bị chứ?
(mình làm vài chục nv may ra có 3,4nv* trắng là nhiều) bởi vì thời điểm bạn click vào là job tạm thời hết slot hoặc bạn bấm nhầm vào job đã làm qua.
Lưu ý jobs đã làm có chữ đỏ bên dưới nha bạn.

Bạn BN cho mình nhe!
seo: 965179
BN3, BN4
vip: 285589
BN3.
LR: U6139523
LR đang bảo trì bạn BN qua WM cho mình cũng được
Z129274449186
Thanks

đã đủ gói bn3, a Zen check dùm e nghen :D
ID VIP:284296
LR:U6173122
chắc mai LR nó bảo trì xong á hehe

Chờ LR nhá!

ID: 982685

đủ BN 4 vào BN nhé bác
LR chữ kí

BN4 của bạn là 0.1$, chờ LR nhé!

Bạn BN cho mình nhe!
seo: 965179
BN3, BN4
vip: 285589
BN3.
LR: U6139523
LR đang bảo trì bạn BN qua WM cho mình cũng được
Z129274449186
Thanks

Seosprint BN3 bạn đã nhận rồi nhé, ở đây: http://mmo4me.com/showthread.php?60...-10-and-more&p=1470034&viewfull=1#post1470034
Bạn được 0.1$ BN4 seo và 0.4$ BN3 vip nhé:

Thanks so much!

Đã nhận được BN
Thanks
Vậy là mình chỉ nhận được BN cho 100 + 400 nhiệm vụ đầu tiên thôi ah?

Có bác nào bị cảnh báo về mail như này ko ( seosprint ):

Google! Gev
мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146568 (hotelsin-dubai.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

мой Аккаунт будет удалён через 54 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146567 (famous-rapper.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

Google! GeV
Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.568 (một khách-dubai.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định Thêm vào mục yêu thích

Tài khoản của bạn sẽ bị xóa sau 54 giờ tôi mở novi SAIT seo, và đó là mã novava mục tiêu số 146.567 (nổi tiếng-rapper.blogspot.com) nhiệm vụ này sẽ là một việc làm ổn định THÊM YÊU THÍCH

Ko biết như này là như nào, bác nào biết tiếng nga đọc hiểu chính xác giúp em cái, xem nó xóa nick em hay j.

Có bác nào bị cảnh báo về mail như này ko ( seosprint ):
Ko biết như này là như nào, bác nào biết tiếng nga đọc hiểu chính xác giúp em cái, xem nó xóa nick em hay j.[/I][/COLOR]

Nghe đồn là mail xì poam :vlvl:

Up' lên zùm tềnh iu , ko biêt' bh đang ở bờ cây bụi cỏ nào :m128:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007